33 nền thôn 7 lộc ngãi bảo lâm lâm đồng giá hấp dẫn chỉ từ 399tr/100m2 có sẵn thổ cư diện tích đa dạng view thông thoáng sổ đỏ sẵn công chứng sang tên trong ng..
Giá: 4 triệu/ m²
Diện tích: 100 m²
Ngày đăng: 23/9/2024
Giá: 4 triệu/ m²
Diện tích: 100 m²
Ngày đăng: 23/9/2024
bán đất thổ cư lộc an tp bảo lộc lâm đồng diện tích 5x30 150m2 diện tích đất thổ cư 100m2 cách ql20 3km, cách trung tâm tp bảo lộc hơn 10km gần nhiều tiện í..
Giá: 4.5 triệu/ m²
Diện tích: 150 m²
Ngày đăng: 23/9/2024
SỔ HỒNG VÔ THỜI HẠN, SINH LỢI VƯỢT THỜI GIAN CÙNG HOIAN LEGACITY Sở hữu pháp lý sổ hồng minh bạch, HoiAn Legacity xứng danh là của hiếm truyền đời của các NĐ..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 175 m²
Ngày đăng: 23/9/2024
KHỞI ĐỘNG THỊ TRƯỜNG, BẬT NGUỒN ĐẦU TƯ Giữa thời điểm sôi sục của thị trường BĐS, đâu sẽ là nơi cho các nhà đầu tư rẽ sóng “BẮT ĐÁY” an toàn? Sản phẩm “ĐÚNG..
Giá: 4500 triệu
Diện tích: 140 m²
Ngày đăng: 23/9/2024
Giá: 4500 triệu
Diện tích: 140 m²
Ngày đăng: 23/9/2024
Đất phân lô dự án Lynn Times cạnh KCN Sam Sung Thái Nguyên vừa tăng lãi vốn vừa tăng dòng tiền. Thanh toán vốn từ 2 tỷ. Hotline: 0969568293. ..
Giá: 2 tỷ
Diện tích: 108 m²
Địa điểm: Phổ Yên, Thái Nguyên
Ngày đăng: 22/9/2024
Đất Dầu Tiếng, Bình Dương 280m2 có 100m2 thổ cư. Có tài chính 145tr liên hệ em. _Mặt tiền đường nhựa Liên Huyện 16m _Nằm ngay KDC hiện hữu, điện 3 pha nhà nước..
Giá: 145 triệu
Diện tích: 282 m²
Địa điểm: Dầu Tiếng, Bình Dương
Ngày đăng: 22/9/2024
Bán gấp nền Biệt Thự KDC Phú Nhuận đối diện Global City - Diện tích: 300 m2 - Giá 72 triệu/m2 (21. 6 Tỷ) - Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, gần đường Song Hành cao tốc..
Giá: 21.6 tỷ
Diện tích: 300 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/9/2024
Bán đất phân lô trung tâm y tế huyện Hoài Đức Diện tích: 68m2Đường ô tô tránh nhau, có khe thoáng sau thoát hiểm, làm công trình phụ trợKhu vực dân cư hiện..
Giá: 4.76 tỷ
Diện tích: 68 m²
Ngày đăng: 20/9/2024
Chính chủ bán cắt lỗ lô đất 125 m2, đường 13m KDC An Phước Riverside, 10tr/m2 (có thương lượng) - Đất nền Bình Thuận. - Khu dân cư hiện hữu. - Tiện ích cây..
Giá: 10 triệu
Diện tích: 125 m²
Địa điểm: Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
Ngày đăng: 20/9/2024