Cùng ngắm nhìn những hình ảnh thực tế mới nhất tại phố hội đương đại miền di sản đang trở thành " tâm điểm" BĐS với hàng loạt lợi thế sáng giá: Vị trí vàng so..
Giá: 28 triệu/ m²
Diện tích: 140 m²
Ngày đăng: 2/8/2024
Giá: 28 triệu/ m²
Diện tích: 140 m²
Ngày đăng: 2/8/2024
Bán lô đất nền thuộc khu đô thị Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam. Diện tích: 175m². Ngang 7m, dài 25m. Vỉa hè 4m, mặt đường 7m5. Tiện ích nội khu chuẩn quốc t..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 175 m²
Ngày đăng: 1/8/2024
Tên dự án: THE MANSION HỘI AN Vị trí: Phía Bắc Hội An, TX. Điện Bàn, T. Quảng Nam Diện tích: Từ 100 m² đến 500 m² Pháp lý: Sổ đỏ riêng từng nền, đầy đủ giấy..
Giá: 1.764 tỷ
Diện tích: 120 m²
Ngày đăng: 26/7/2024
Dự án: Hội An Green Village
Siêu phẩm đất nền biệt thự, đất nền nhà phố ngay tại phố cổ Hội An - ngay khu chợ Lai Nghi đông đúc, sầm uất. Thích hợp để ở, xây dựng cho thuê kinh doanh S..
Giá: 1.764 tỷ
Diện tích: 120 m²
Ngày đăng: 26/7/2024
Dự án: Hội An Green Village
Nằm ngay trung tâm làn sóng đầu tư phía Bắc thị trấn Hội An, The Mansion Hội An không chỉ là siêu phẩm “2 trong 1 - Sống sang, kinh doanh sinh lời mà còn là nơi..
Giá: 14.7 triệu/ m²
Diện tích: 120 m²
Ngày đăng: 26/7/2024
Dự án: Hội An Green Village
Giá: 14.7 triệu/ m²
Diện tích: 120 m²
Ngày đăng: 25/7/2024
Dự án: Hội An Green Village
Cơ hội đầu tư kiếm lời siêu lợi nhuận tại The Mansion Hội An. Giá với mức giá siêu hời chỉ 14. 7 triệu/m² và với các chính sách chiết khấu và phương thức th..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Ngày đăng: 24/7/2024
Dự án: Hội An Green Village
Sản phẩm: - Đất biệt thự: 12x25m, đường 17. 5m lề 5m lòng đường 7. 5m. - Đất nền liền kề: 6x20m, 6x21m, 7x21m đường 17. 5m, 16, 5m. Dự án có quy mô 106 hecta..
Giá: 14.7 triệu/ m²
Diện tích: 120 m²
Ngày đăng: 24/7/2024
Dự án: Hội An Green Village
Dự án có quy mô 106 hecta chia làm 3 giai đoạn. Giai đoạn 1: 19 hecta đã hoàn thiện bàn giao sổ, dân cư hiện hữu. Giai đoạn 2: 46 hecta hạ tầng hoàn thiện 95%. ...
Giá: 14.7 triệu/ m²
Diện tích: 120 m²
Ngày đăng: 23/7/2024
Dự án: Hội An Green Village
Tên dự án: THE MANSION HỘI AN Vị trí: Phía Bắc Hội An, TX. Điện Bàn, T. Quảng Nam Diện tích: Từ 100 m đến 500 m Pháp lý: Sổ đỏ riêng từng nền, đầy đủ giấy tờ p..
Giá: 14.7 triệu/ m²
Diện tích: 120 m²
Ngày đăng: 23/7/2024
Dự án: Hội An Green Village