Một sản phẩm rất phù hợp cho nhà đầu tư đang tìm quỹ đất pháp lý hoàn chỉnh, vị trí thuận tiện, dễ khai thác thanh khoản. Địa chỉ: Nguyễn Đình Chiểu, Hà Mòn, K..
Giá: 5580 triệu
Diện tích: 810 m²
Ngày đăng: 24/5/2026
Giá: 5580 triệu
Diện tích: 810 m²
Ngày đăng: 24/5/2026
Lô đất Biệt Thự mặt tiền sông, phường An Phú Quận 2, rộng 254m2 (thổ cư 100%) liền kề căn góc, ngay khu Căn Hộ The Sun Avenue của Novaland đườ..
Giá: 40 tỷ
Diện tích: 254 m²
Địa điểm: Quận 2, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 24/5/2026
BÁN ĐẤT TỨ LIÊN - CHƯA ĐẾN 200TR/M2 - NGÕ Ô TÔ - GẦN HỒ TÂY Ở SƯỚNG - vị trí trung tâm Tây Hồ, gần cầu Tứ Liên tương lai. Ngõ ô tô thông khắp ngả, cách..
Giá: 10.8 tỷ
Diện tích: 61 m²
Ngày đăng: 24/5/2026
BÁN ĐẤT KHỦNG – CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO! 5. 524m² ĐẤT FULL THỔ CƯ – 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 10M – TIỀN LÂN, BÀ ĐIỂM, HÓC MÔN - NGANG CỰC KHỦNG 83M – ĐẤT VU..
Giá: 184.5 tỷ
Diện tích: 5524 m²
Địa điểm: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 24/5/2026
Chỉ 4tr/m2, có ngay dất HXH Trần Hải Phụng, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh cũ, 6248m2, ngang 53. 5m + Diện tích: 53. 5m x 125m, công nhận 6248m2, chia 5 sổ + Chỉ 4 tr/m2..
Giá: 25.9 tỷ
Diện tích: 6248 m²
Địa điểm: Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 24/5/2026
ĐẤT HẺM XE TẢI THÔNG - CHỈ 100TR/M2 - THÍCH HỢP XÂY CHDV - NGỘP BANK 8 TỶ. Bán đất thổ cư HXH ngộp bank Ung Văn Khiêm, P25, Bình..
Giá: 12 tỷ
Diện tích: 107 m²
Địa điểm: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 24/5/2026
Cần tiền trả nợ ngân hàng nên cần bán GẤP đất ngay cầu Ông Thìn, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Tp HCM, diện tích 53m2 thổ cư, xây dự..
Giá: 1390 triệu
Diện tích: 53 m²
Địa điểm: Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 24/5/2026
Bán nhà mặt đường Yên Bình, 259m2, MT 10m, đường ô tô, vị trí đẹp, kinh doanh, giá 22. 5 tỷ - Đường trước lô đất rộng 2 ô tô tránh, dọc tuyến kinh doanh sôi độ..
Giá: 22.5 tỷ
Diện tích: 259 m²
Ngày đăng: 24/5/2026
Bán Lô Đất 239m2 Thổ Cư (9,3x27) gần đường lớn Vườn Lài, phường An Phú Đông, Quận 12, Gía 8 tỷ có thương lượng, Call: 0903 122 875
Giá: 8000 triệu
Diện tích: 240 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 24/5/2026
Bán 120m2 (4x28) ĐẤT, thổ cư 72m2 Mặt Tiền đường rộng 30m, phường An Phú Đông, Quận 12, Gía 7, 5 tỷ, cách đường Vườn lài chỉ 100m, sân b..
Giá: 7500 triệu
Diện tích: 120 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 24/5/2026