Bán 8952m2 đất vườn hồng thái, bắc bình giá rẻ Chỉ 65k/m2 công chứng sang tên ngay Bao công chứng, thuế phí sang tên Đầu tư đất sào đất mẫu bình thuận sổ sẵn g..
Giá: 582 triệu
Diện tích: 8952 m²
Địa điểm: Bắc Bình, Bình Thuận
Ngày đăng: 18/11/2023
Giá: 582 triệu
Diện tích: 8952 m²
Địa điểm: Bắc Bình, Bình Thuận
Ngày đăng: 18/11/2023
Bán 3077m2 đất trồng cây lâu năm xã hồng liêm, huyện hàm thuận bắc Giá hấp dẫn chỉ 523 triệu cho khách cọc và công chứng ngay Đặc biệt có 2 mặt tiền đường ô tô..
Giá: 523 triệu
Diện tích: 3077 m²
Địa điểm: Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
Ngày đăng: 18/11/2023
Hiện tôi đang có lô đất diện tích 6500m2 Xã Hồng Thái, huyện Bắc Bình, tỉnh Bình Thuận Cách QL1A chỉ 3km Cách đường liên xã ra biển 300m Cách quy hoạch kênh n..
Giá: 442 triệu
Diện tích: 6500 m²
Địa điểm: Bắc Bình, Bình Thuận
Ngày đăng: 18/11/2023
CC gửi bán 137m mặt tiền 5m, có 60 thổ cư. Nằm trên trục chính thôn 1 Tân Xã. Thủ phủ của nhà trọ Sinh viên đông đúc. Giá nhỉnh 20tr/m. LH e Linh Giá chuẩn chủ.
Giá: 25 triệu
Diện tích: 137 m²
Địa điểm: Thạch Thất, Hà Nội
Ngày đăng: 18/11/2023
Dự án: Asean Resort - Ba Vì
300m thổ cư - lô góc - mặt tiền gần 15m - mặt đường liên xã Siêu phẩm, lô góc, 2 mặt thoáng, trục đường liên xã, hiện tại đang rải nhựa Tổng Diện tích 300m, t..
Giá: 6.9 tỷ
Diện tích: 300 m²
Ngày đăng: 18/11/2023
Dự án: Chung cư 11T2 Xuân Mai
Chủ cần bán 125m mặt tiền 5m dãy C3 khu Tái Định Cư Bình Yên. Hạ tầng đồng bộ. Gần đường vệ tinh CNC Hoà Lạc. Sổ hồng mới cứng. Giá mềm nhất khu vực. LH e Linh..
Giá: 25 triệu
Diện tích: 125 m²
Địa điểm: Thạch Thất, Hà Nội
Ngày đăng: 18/11/2023
Dự án: Asean Resort - Ba Vì
Diện tích: 100m2 Mặt tiền: 5m Hướng: Tây nam Đường quy hoạch thông thoáng, vị trí đẹp, tiềm năng. Gần các dự án lớn như TMS Giá: 1, 8x tỷ ==========..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Ngày đăng: 18/11/2023
- Bán đất MT đường 52 KDC Văn Minh, An Phú, Quận 2. Gần ngay Thân Văn Nhiếp và Sông Giồng Ông Tố. - Diện tích: 5, 8 x 18m cn 104m². - Giá 15. 6 tỷ. 150tr/m²..
Giá: 15.6 tỷ
Diện tích: 104 m²
Địa điểm: Quận 2, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 18/11/2023
FO cắt bán 220m mặt đường đồi miễu Nam Phương Tiến - đường thôn trục chính rộng gần 10m xe tải tránh - di chuyển tới trung tâm Mỹ đình cầu giấy chỉ 35km, c..
Giá: 1.9 tỷ
Diện tích: 220 m²
Ngày đăng: 18/11/2023
Dự án: Chung cư 11T2 Xuân Mai
Hàng mới chủ gửi em 45m2, Phượng Đồng, Phụng Châu, đường thông ô tô, giá 800tr - Mặt tiền 4, 5m, nở hậu, sâu 10m, khu vực trung tâm Phụng Châu, gần quốc lộ..
Giá: 800 triệu
Diện tích: 45 m²
Ngày đăng: 18/11/2023
Dự án: Chung cư 11T2 Xuân Mai