CĂN HỘ Vinhomes Symphony 2 ngủ, 2wc - GIÁ TỐT - Đối diện Vincom Long Biên, Phúc Lợi Diện tích: 61m2 Giá bán: 95tr/m2 - Vinhomes Symphony là tổ hợp căn hộ cao..
Giá: 5.795 tỷ
Diện tích: 61 m²
Ngày đăng: 17/12/2024
Dự án: Aeon Mall Long Biên
Giá: 5.795 tỷ
Diện tích: 61 m²
Ngày đăng: 17/12/2024
Dự án: Aeon Mall Long Biên
Chung cư CAO CẤP gọi tên IRIS GARDEN 4tỷ hơn là có căn 2PN + 2wc Căn hộ 65m2 tầng trung VIEW ĐỈNH Không gian sống đẳng cấp đầy đủ tiện ích, bể bơi, sân bóng,..
Giá: 4.85 tỷ
Diện tích: 65 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 17/12/2024
Dự án: An Bình Plaza
Do có việc cá nhân nên chính chủ cần bán căn hộ 2 ngủ bên toà S105 Vinhomes Smart City. -Diện tích thông thuỷ 54m2, tim tường 59m2 -Thiết kế 2PN1WC..
Giá: 3.4 tỷ
Diện tích: 59 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 16/12/2024
Bán gấp căn hộ chung cư Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, 60m2, nhà đẹp ở luôn, ban công thoáng mát - Vị trí đắc địa, gần chợ, siêu thị, trường học các cấp, các..
Giá: 4550 triệu
Diện tích: 60 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 16/12/2024
Chủ nhà chuyển đổi mục đích sử dụng cần bán căn hộ tòa CT36B Định Công. Diện tích 100m thiết kế 3 ngủ 2 wc, các phòng đều thoáng sáng, ban công view hồ lộng gi..
Giá: 5.38 tỷ
Diện tích: 100 m²
Ngày đăng: 16/12/2024
Dự án: An Bình 1
Chính chủ bán gấp 350m² Ngõ 68 Phú Diễn – Bắc Từ Liêm. Thửa đất dài: 8 x 44m Vị trí đất đẹp, đường rộng, giao thông thuận tiện qua các trục đường lớn Hồ T..
Giá: 20 tỷ
Diện tích: 360 m²
Địa điểm: Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 16/12/2024
Chủ nhà chuyển đổi mục đích sử dụng cần bán căn hộ tòa CT36A Định Công. Diện tích 66, 9m thiết kế 2 ngủ, 2 wc, nhà căn góc, các phòng đều có sửa sổ thoáng sá..
Giá: 4.05 tỷ