Bán nhà MP 61 Phố Huế 186M2, 72. 5 TỶ Vỉa hè rộng Kinh doanh sầm uất 091 333 0506 MẶT PHỐ VIP NHẤT NHÌ HÀ NỘI - KINH DOANH CÁC MẶT HÀNG - HÀNG HIẾM GIÁ SIÊU ĐẸ..
Giá: 72.5 tỷ
Diện tích: 186 m²
Địa điểm: Hai Bà Trưng, Hà Nội
Ngày đăng: 11/7/2023
Giá: 72.5 tỷ
Diện tích: 186 m²
Địa điểm: Hai Bà Trưng, Hà Nội
Ngày đăng: 11/7/2023
Bán tòa nhà văn phòng mới tinh MP 119+123 Khâm Thiên Đống Đa 375m2 9T MT 10M 185 Tỷ Diện tích sổ đỏ: 375m2, 8 Tầng nổi 1 hầm, Mặt tiền 10m, 2 thang máy. N..
Giá: 185 tỷ
Diện tích: 375 m²
Ngày đăng: 11/7/2023
Bán nhà mặt phố số 350 Lạc Long Quân: 194M2, 9T, giá 304 Tr/ m2 hè rộng kinh doanh sầm uất Diện tích khuân đất: 194m2, mặt tiền rộng, Vuông đẹp không một lỗi ph..
Giá: 59 tỷ
Diện tích: 194 m²
Ngày đăng: 11/7/2023
SIÊU HOT! ! Nhà 40m2 Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa - Mt 5m - 2 thoáng - ở sướng - chỉ 3. 5 Tỷ. Vị trí giao thông thuận lợi là cầu nối giữa các tuyến phố và tuyến..
Giá: 3.5 triệu/ m²
Diện tích: 40 m²
Ngày đăng: 11/7/2023
Mặt phố Đống Đa kinh doanh sầm uất 62m2 7 tầng thang máy vỉa hè đá bóng Nhà mặt phố vỉa hè rộng trung tâm giao lộ, đi lại thuận tiện, kinh doanh sầm uất nhiều..
Giá: 24 tỷ
Diện tích: 62 m²
Ngày đăng: 11/7/2023
Mua nhà đê 34m2x4T Tôn Thất Tùng, Đống Đa kinh doanh, ô tô chỉ 2, 8 tỷ. + Một căn duy nhất nằm ở Trung Tâm Quận Đống Đa, giao thông thuận lợi thông ra Phương..
Giá: 2.8 triệu/ m²
Diện tích: 34 m²
Ngày đăng: 11/7/2023
NGÕ TO HƠN PHỐ, VỈA HÈ MÊNH MÔNG, Ô TÔ TẢI TRÁNH, KINH DOANH ĐA DẠNG NGÀNH NGHỀ + Nhà 5 tầng thiết kế tầng hai phòng ngủ đủ công năng, tổng 6 phòng ngủ rộng rã..
Giá: 17 tỷ
Diện tích: 82 m²
Ngày đăng: 11/7/2023
- Thiết kế 4 tầng: + Tầng 1: Kinh doanh+ bếp+ wc + Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + wc + Tầng 4: Phòng thờ + sân phơi - Vị trí mặt phố kinh doanh sầm uất, ...
Giá: 6 tỷ
Diện tích: 36 m²
Ngày đăng: 10/7/2023
- Vị trí đẹp nhất phố Hoàng Cầu, hai làn đường, vỉa hè 4m, 6 tầng thông sàn, kinh doanh siêu đỉnh. - Giao thông thuận tiện, nối liền các tuyến phố Thái Hà, Y..
Giá: 14700 triệu
Diện tích: 42 m²
Ngày đăng: 10/7/2023
Bán 200m2 mặt hồ Hoàng Cầu Đống Đa nhỉnh 200 triêu/m2. Nhà mặt hồ Hoàng Cầu mặt tiền rộng 10m khu vực nhiều nhà cao tầng mới XD, kinh doanh café nhà hàng sầm uấ..
Giá: 45 tỷ
Diện tích: 200 m²