Bán nhà mặt phố 60m2 2tầng 7.8tỷ Hoàng Hoa Thám, Ngọc Hà Ba Đình MẶT PHỐ VỈA HÈ - 2 MẶT TIỀN KINH DOANH - NHÀ MẶT PHỐ GIÁ MẶT NGÁCH Mô tả:- Nhà mặt phố giá mặt ngách, kinh doanh...
Giá: 7.8 tỷ
Diện tích: 60 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Giá: 7.8 tỷ
Diện tích: 60 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Bán nhà 2 mặt phố 52m2 5tầng mt 7.2m 12.99 tỷ Hoàng Hoa Thám Ba Đình LÔ GÓC 2 MẶT PHỐ KINH DOANH ĐỈNH CAO - TT BA ĐÌNH - MẶT TIỀN KHỦNG - CHO THUÊ LÀM NHÀ THUỐC LONG CHÂU 60tr/THÁNG - CHỦ HỢP...
Giá: 12.99 tỷ
Diện tích: 52 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Bán nhà mặt phố ngõ 279 Đội Cấn 54m2 1tầng mt 7.2m 11.5tỷ Ngọc Hà, Ba Đình MẶT NGÕ TO NHƯ PHỐ - Ô TÔ TRÁNH - VỈA HÈ - KINH DOANH - MẶT TIỀN BỀ THẾ. Mô tả - Nhà thuộc mặt ngõ 279...
Giá: 11.5 tỷ
Diện tích: 54 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Bán nhà mặt phố Bà Triệu, HBT, HN DT 65m2, MT 6m, building, toà văn phòng, dòng tiền rất ổn. Phố Cổ Bà Triệu đã ổn định quy hoạch, trường tồn theo năm tháng, ...
Giá: 450 triệu
Diện tích: 65 m²
Địa điểm: Hai Bà Trưng, Hà Nội
Ngày đăng: 20/12/2022
Bán nhà mặt phố Đồng Cổ 80m2 3tầng mt 5.5m 18.5 tỷ Thụy Khuê Tây Hồ MẶT PHỐ KINH DOANH SẦM UẤT - VỈA HÈ 3M - MẶT TIỀN RỘNG - Hiện là nhà 3 tầng cũ, chủ xác định bán đất tặng nhà....
Giá: 18.5 tỷ
Diện tích: 80 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Chủ nhà cần bán gấp căn nhà Mặt phố cực hiếm: Ô tô, kinh doanh, diện tích 105 m2,4 tầng, mặt tiền 5 m, giá chỉ nhĩnh 209tr/m2 (có thương lượng). + Nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, kinh doanh đỉnh, 2...
Giá: 22 tỷ
Diện tích: 105 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Chủ nhà thiện chí bán căn nhà cực đẹp: Ô tô vào nhà, kinh doanh, vỉa hè, diện tích 65 m2,5 tầng, mặt tiền 7 m, giá nhĩnh 12 tỷ (có thương lượng).+ Nhà nằm ở vị trí đẹp, ngay đầu phố Ngô Gia Tự,...
Giá: 12 tỷ
Diện tích: 65 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Chủ nhà cần bán gấp căn nhà cực đẹp, diện tích 140 m2, 3 tầng, mặt tiền 6, 5 m, giá chỉ 7, 9 tỷ. + Vị trí nhà đắc địa, view sông Đuống, xung quanh có nhiều cây xa..
Giá: 7.9 tỷ
Diện tích: 140 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Bán nhà Kim Mã Thượng Ba Đình 22m2-2. 45tỷ-lô góc-ngõ thông-cực hiếm (1) NHÀ ĐẸP Ở NGAY - BA ĐÌNH KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2-LÔ GÓC-NGÕ THÔNG-CỰC HIẾM * Mô tả: + Lô góc..
Giá: 2.45 tỷ
Diện tích: 22 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Chủ nhà thiện chí bán căn nhà cực đẹp: Ô tô tránh, kinh doanh, diện tích 62 m2, 4 tầng, mặt tiền 4, 5 m, giá chỉ 9, 6 tỷ (có thương lượng). + Nhà nằ vị trí đẹp, và..
Giá: 9.6 tỷ
Diện tích: 62 m²
Ngày đăng: 20/12/2022