- Bấp nhà phố cổ Trần Quôc Toản Hoàn Kiếm phố víp diện tích rộng thông số rất đẹp, nhà mới kinh doanh rất đỉnh. An sinh đẳng câp dạc biệt là sổ dổ pháp lý rõ ràng công chứng...
Giá: 50 tỷ
Diện tích: 125 m²
Ngày đăng: 24/11/2022
Giá: 50 tỷ
Diện tích: 125 m²
Ngày đăng: 24/11/2022
- Nhà mới đẹp mặt phố Nguyễn An Ninh TT Hoàng Mai, chủ vừa xây dựng đc 2 năm còn rất mới, mặt phố rộng đẹp kinh doanh rất đỉnh an sinh cao cấp, dân..
Giá: 15 triệu
Diện tích: 70 m²
Ngày đăng: 24/11/2022
- Chính chủ nhờ bán hộ căn nhà mặt phố Hàng Bún thông số quá đẹp 30m2, mà MT 4,5m, nhà đã xây 6 tầng vừa ở vừa KD rất víp và đẳng cấp. Nằm trung tâm của các...
Giá: 13.9 tỷ
Diện tích: 30 m²
Ngày đăng: 24/11/2022
- Chính chủ cần bán gấp căn nhà mặt phố cổ siêu víp và khủng tại phố Trương Hán Siêu Hoàn Kiếm. 130m2, MT6M, xây 5 tầng nguy nga. Đặc biệt phố cổ víp mà tính chỉ 385tr/m2, quá víp và rất hiếm tại phố...
Giá: 50 triệu
Diện tích: 130 m²
Ngày đăng: 24/11/2022
Chính chủ nhờ tôi bán hộ căn nhà mặt phố cổ siêu víp cho thuê kinh doanh rất đỉnh cả trăm triệu /th. Nhà3 tầng do gia chủ mới xây đc 2 năm rất mới và đẹp, hiện đại, công năng, 55m2, mặt...
Giá: 29 triệu
Diện tích: 55 m²
Ngày đăng: 24/11/2022
Chính chủ nhờ bán hộ căn nhà tại phố Lê Đại Hành lõi của quận Hai Bà Trưng. Kinh doanh rất tốt oto vào nhà, an sinh rất đỉnh và đẳng cấp. Nằm giữa TT của hồ thiền Quang, công viên
Giá: 105 triệu
Diện tích: 80 m²
Địa điểm: Hai Bà Trưng, Hà Nội
Ngày đăng: 24/11/2022
Chính chủ cần bán nhà phố cổ siêu víp tại phố Hàng Bồ rất víp kinh doanh toàn khách tây tại HBTr. Trung tâm mua sắm của 36 phố phường HN. Đẳng...
Giá: 18 triệu
Diện tích: 50 m²
Ngày đăng: 24/11/2022
Chính chủ nhờ bán hộ căn nhà phố cổ siêu víp và siêu khủng 200m2 sổ đỏ vuông mt 20m kinh doanh phải nói là siêu lợi nhuận, thu lợi rất cao vài trăm triệu/th là bình thường… Siêu phố...
Giá: 160 tỷ
Diện tích: 200 m²
Ngày đăng: 24/11/2022
Nhà mặt phố đường trước nhà ô tô tránh, có thể đỗ 2 ô tô trong nhà Tầng 1: gara để ô tô, xe máy Tầng 2: tầng lửng trang trí làm phòng khách đã có Tầng 3, 4,5 mỗ..
Giá: 18 tỷ
Diện tích: 52 m²
Địa điểm: Hai Bà Trưng, Hà Nội
Ngày đăng: 24/11/2022
- Chính chủ nhờ bán mảnh đất khủng nhất Hà Nội 700m2 cùng 1 căn nhà 3 tầng 150m2, có thể nói là siêu phẩm của Đống Đa Hà Nội còn xót lại. Vì gi đình ko có đủ khả năng để đầu tư kinh doanh thương mại...
Giá: 220 triệu
Diện tích: 700 m²