Bán nhà mặt tiền Phạm Thế Hiển ngang 12m Siêu Hiếm có Thang Máy chỉ 46 tỷ - 0931172218 +Diện tích: 12 x 36m, 436m2 nở hậu +Kết cấu: 6 tầng, Thang Máy. Đa..
Giá: 46 tỷ
Diện tích: 436 m²
Địa điểm: Quận 8, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 7/7/2025
Giá: 46 tỷ
Diện tích: 436 m²
Địa điểm: Quận 8, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 7/7/2025
bán nhà vườn Vĩnh Hoà cách biển chỉ 1, 4Km Giá chỉ: 30 triệu/m² – Sổ hồng riêng, bao sang tên Thông tin chi tiết: Diện tích: 492m² (ngang 26, 7m × dài 12, 7m), đã..
Giá: 14.76 tỷ
Diện tích: 492 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 7/7/2025
Bán nhà góc 2 mặt tiền Võ Trứ giao Mạc Đỉnh Chi Khu bàn cờ Diện tích công nhận: 47, 5m² – nhà góc 2 mặt tiền rộng thoáng Diện tích thực tế: 91, 7m² Kết cấu: 1 trệ..
Giá: 11.5 tỷ
Diện tích: 47 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 7/7/2025
BÁN NHÀ: NHÀ 2 TẦNG, 3PN, HẺM XE HƠI, GẦN LÀNG ĐẠI HỌC QG TPHCM, P. LINH XUÂN, THỦ ĐỨC, 90m2, NHỈNH 5 TỶ. - Diện tích: 90m2 (6m * 15m) - Nhà 2 tầng, 3PN, 3 WC,..
Giá: 5.2 tỷ
Diện tích: 90 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 7/7/2025
BÁN NHÀ MỚI NGAY TRUNG TÂM PHƯỜNG LINH CHIỂU, THỦ ĐỨC, HẺM XE HƠI, 3PN, 67m2, NHỈNH 4 TỶ. - Diện tích 67m2 (Ngang 3. 5m, dài 19m) - Nhà cấp 4 mới đẹp, PK, PB, 3..
Giá: 4.8 tỷ
Diện tích: 67 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 7/7/2025
BÁN NHÀ: NHÀ KẾ CHỢ LINH XUÂN, P. LINH XUÂN, THỦ ĐỨC, 2 TẦNG, 54m2, NHỈNH 3 TỶ. - Nhà 1 trệt 1 lửng, PK, PB, 2 PN, WC, sân thượng. - Kế chợ Linh Xuâ..
Giá: 3.2 tỷ
Diện tích: 54 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 7/7/2025
Bán Nhà: Nhà Căn Góc 2 Mặt T. iền, Khu Kinh Doanh Sầm Uất, Đường số 15, Linh Xuân, Thủ Đức, 103m2, Nhỉnh 7Tỷ - Diện tích: 103m2 (Ngang..
Giá: 7.7 tỷ
Diện tích: 103 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 7/7/2025
CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHÚ THỌ, QUẬN 11 " VỊ TRÍ ĐẸP, KINH DOANH SẦM UẤT – NGANG 4, 2M DÀI 40M " tổng 168m2 * Giá: 19 tỷ 500 triệu (tương đương 115 triệu/m..
Giá: 19.5 tỷ
Diện tích: 168 m²
Địa điểm: Quận 11, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 7/7/2025
BÁN ĐẤT TẶNG DÃY NHÀ TRỌ GẦN ĐƯỜNG HOÀNG DIỆU 2, LINH TRUNG, THỦ ĐỨC, HẺM XE HƠI, 83m2, CHỈ 5. 7 TỶ. - Diện tích: 83m2 - Dãy trọ 4 phòng mới tinh đang thu nhập 1..
Giá: 5.7 tỷ
Diện tích: 83 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 7/7/2025
Bán nhà mặt tiền Phạm Nhữ Tăng ngang 6m sổ riêng 4 tầng chỉ 22 tỷ - 0931172218 Bán nhà mặt tiền Phạm Nhữ Tăng ngang 6m sổ riêng 4 tầng chỉ 22 tỷ +..
Giá: 22 tỷ
Diện tích: 106 m²
Địa điểm: Quận 8, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 7/7/2025