BÁN NHÀ PHAN HUY ÍCH HÒN RỚ NHA TRANG Vị trí: đường ô tô thông khu dân cư đông đúc tiện ích đầy đủ Tầng trệt: 2 p ngủ, bếp, phòng khách và wc Tầng lững thông s..
Giá: 4.19 tỷ
Diện tích: 84 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 8/9/2025
Giá: 4.19 tỷ
Diện tích: 84 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 8/9/2025
HAI MẶT PHỐ CỔ PHỐ HÀNG MÃ DIỆN TÍCH 140M 3 TẦNG E MẶT PHỐ CHỈ 83 TỶ. - VỈA HÈ SIÊU RỘNG- KINH DOANH VÔ ĐỐI - TRUNG TÂM PHỐ CỔ HOÀN KIẾM - MẶT PHỐ CỔ GIÁ RẺ H..
Giá: 83 tỷ
Diện tích: 140 m²
Ngày đăng: 8/9/2025
Bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Mê Linh gần Ngô Thời Nhiệm phường Nha Trang - Diện Tích: 82m2 ngang 3, 5m - Nhà 2 mặt tiền trước và sau có hẻm - Nhà kiên cố gồm: 1..
Giá: 11.5 tỷ
Diện tích: 82 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 8/9/2025
HÀNG HIẾM GIÁ SỐC: KHÁCH SẠN PHỐ TÂY NHA TRANG (320tr/m) • Mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, trung tâm phố Tây • Diện tích: 184m² (ngang 6, 4m) • Khách sạn 6 tần..
Giá: 59 tỷ
Diện tích: 184 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 8/9/2025
Bán Nhà mặt tiền đường Lam Sơn, cách Lê Hồng Phong 15m - Tp Nha Trang - GIÁ 18tỷ Nằm ngay khu dân cư văn minh, nhà thiết kế 3 tầng và có thêm 1 gian nhà trư..
Giá: 18 tỷ
Diện tích: 168 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 8/9/2025
Chính chủ cần bán Căn Nhà Tại Thôn Ngọc khám - xã Thuận Thành - tỉnh Bắc Ninh Diện tích: 106, 5m2 (full thổ cư) ⚡️Vị trí: nhà đẹp, giao thông thuận tiện, dân cư..
Giá: 3.7 tỷ
Diện tích: 106 m²
Địa điểm: Thuận Thành, Bắc Ninh
Ngày đăng: 8/9/2025
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ RIÊNG – KHU TẬP THỂ X16, KHƯƠNG TRUNG, THANH XUÂN, HÀ NỘI * Địa chỉ: Khu tập thể X16, tổ 83, phườn..
Giá: 14.5 tỷ
Diện tích: 130 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 8/9/2025
Quỹ căn ngoại giao cuối cùng của chủ đầu tư - nhà phố liền kề Dĩ An - TP HCM Địa chỉ: Dự án Royal Town Dĩ An, Đường Nguyễn Thị Khắp, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ..
Giá: 4.9 tỷ
Diện tích: 68 m²
Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Ngày đăng: 8/9/2025
Nhà hoàn công 100%, chính chủ bán – chỉ việc xách vali vào ở. Thiết kế hiện đại – công năng tối ưu: Diện tích: 99m², sân trước rộng rãi để xe. N..
Giá: 2.3 tỷ
Diện tích: 100 m²
Ngày đăng: 8/9/2025
Giá: 4.19 tỷ
Diện tích: 84 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 8/9/2025