Chỉ 200tr/m2 Trung tâm Cầu Giấy, 5 phút đến công viên Cầu Giấy, vị trí đẹp gần công viên Thủ Lệ, đại học GTVT… 56m2 X 4 tầng, mt 4, 2m Giá chào 11, 2 tỷ (Có tl)..
Giá: 11.2 tỷ
Diện tích: 56 m²
Ngày đăng: 23/6/2024
Dự án: 2T Corporation
Giá: 11.2 tỷ
Diện tích: 56 m²
Ngày đăng: 23/6/2024
Dự án: 2T Corporation
+ Nhà nằm trên phố Bùi Xương Trạch, sinh viên đông đúc, kinh doanh sầm uất, luôn luôn kín phòng. Ngõ thông rộng trên 2m, lô góc 2 mặt thoáng. + Toà nhà 5 tầ..
Giá: 7.25 tỷ
Diện tích: 45 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 23/6/2024
Dự án: An Thịnh Luxury Tower
Giá: 11.2 tỷ
Diện tích: 56 m²
Ngày đăng: 23/6/2024
Dự án: 2T Corporation
Bán nhà Đê La Thành 27m2x4 tầng đẹp cực hiếm - ngõ rộng - thoáng trước và sau chỉ 3, 5 tỷ + Nhà thuộc khu vực Đê La Thành, Xã Đàn giao thông thuận tiện, xung q..
Giá: 3.5 tỷ
Diện tích: 27 m²
Ngày đăng: 23/6/2024
Dự án: BRG Grand Plaza
+ Nhà thuộc Đường Láng, Phân lô, sát ô tô, mặt tiền rộng 5. 6m, 39m2 x 4T, Chỉ 6. 95 tỷ + Nhà khu vực trung tâm, vài bước ra phố Chùa Láng, Đường Láng, Ngã Tư..
Giá: 6.95 tỷ
Diện tích: 39 m²
Ngày đăng: 23/6/2024
Dự án: BRG Grand Plaza
Bán nhà Xuân Đỉnh 50m2 ô tô 7 chỗ đỗ cửa, nhà đẹp 3 mặt thoáng giá chỉ 7, 3 tỷ + Ngõ phân lô ô tô tránh, ngõ trước nhà rộng rãi, lô góc 3 mặt thoáng sáng vĩnh v..
Giá: 7.3 tỷ
Diện tích: 50 m²
Địa điểm: Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 23/6/2024
Dự án: An Bình City
- Em cần bán căn nhà phố Dương Văn Bé quận Hai Bà Trưng ngõ nông cách mặt phố 10m, đối diện là 2 trường tiểu học và trung học Vĩnh Tuy rất thuận tiện cho con..
Giá: 7.49 tỷ
Diện tích: 40 m²
Địa điểm: Hai Bà Trưng, Hà Nội
Ngày đăng: 23/6/2024
Nhà chủ tự xây rất tâm huyết thiết kế nhà 6 tầng, mỗi tầng 2 phòng, tổng 11 phòng cho thuê. Khu phố cực vip, hiếm nhà bán, gần chợ, trường học, ủy ban, khu vực..
Giá: 6.9 tỷ
Diện tích: 42 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 23/6/2024
Dự án: An Thịnh Luxury Tower
+ Vị trí tòa ở phố Vũ Phạm Hàm, quận Cầu Giấy, giao thông thuận tiện. Gần phố Nguyễn Khang, Hạ Yên Quyết, Trần Kim Xuyến. + Nhà tôi có diện tích 62m2, 2 phòn..