+ Nhà mới đẹp ngõ 230 Định Công Thượng to như phố, ô tô tránh thoải mái + DT 34M2 X 4T, MT 4m, 5 phòng ngủ + Vị trí giao thông thuận tiện, nhà gần chợ, thoải..
Giá: 3.65 tỷ
Diện tích: 34 m²
Ngày đăng: 23/8/2022
Địa chỉ: Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại/ di động: 0971 485 916
Email: thanhhuyen.bdsvn@gmail.com
Giới tính: Nữ
Adress: Hoang Mai District, Ha Noi City
Giá: 3.65 tỷ
Diện tích: 34 m²
Ngày đăng: 23/8/2022
+ Nhà ngay Giải Phóng, vị trí đắc địa, mặt tiền rộng, ngõ nông gần phố, ô tô tránh giao thông thuận tiện đi ra các ngả, tiện ích xung quanh, trường chợ ngay gần..
Giá: 4.9 tỷ
Diện tích: 31 m²
Địa điểm: Hai Bà Trưng, Hà Nội
Ngày đăng: 17/8/2022
+ Nhà tại Kim Đồng, cách đại học Bách Khoa, Kinh tế Quốc dân chỉ 2km là khu vực dân trí cao, thu hút rất nhiều sinh viên, cho thuê, kinh doanh thuận tiện. ...
Giá: 7.95 tỷ
Diện tích: 48 m²
Ngày đăng: 25/6/2022
Địa chỉ: Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0336 413 794
Email: nguyenngocquynhchi2603@gmail.com
Địa chỉ: Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0981 338 359
Email: tranhoa.hip0@gmail.com
Địa chỉ: Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0967 520 907
Email: an.hnhan05@gmail.com
Địa chỉ: Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0961 215 962
Email: hongdoan6834@gmail.com
Địa chỉ: Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0355 989 223
Email: thule1012019@gmail.com
Địa chỉ: Ngõ 35 phố Nguyễn An Ninh
Điện thoại: 0913 546 650
Email: kieucongnghiep07@gmail.com
Địa chỉ: 165 Trần Hòa
Điện thoại: 0995 482 268
Email: thienloc890@gmail.com
Địa chỉ: Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0946 951 188
Email: Chucan376@gmail.com
Địa chỉ: Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0346 152 604
Email: dothilan1903@gmail.com
Địa chỉ: Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0966 292 329
Email: ngocquang270494@gmail.com
Địa chỉ: Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0399 638 222
Email: datctpland@gmail.com
Địa chỉ: Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0912 023 591
Email: hongvan5656@gmail.com
Địa chỉ: Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0833 921 190
Email: tranduylinh.2938@gmail.com
Địa chỉ: Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: 0356 295 130
Email: dai7126@gmail.com
Địa chỉ: tổ 16Yên Sở hà nôi
Điện thoại: 0976 711 190
Email: caoviettuan111999@gmail.com