Trục chính Đường Yên - Xuân Nộn Dt: 85, 7m. Mặt tiền 4, 47m = hậu. Sâu 19, 10m. Đường oto tránh ngõ thông Giá 3x: 0353073021 em Lợi để biết..
Giá: 3.342 tỷ
Diện tích: 85 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 8/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
Địa chỉ: Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Điện thoại/ di động: 0353 073 021
Email: doloi271084@gmail.com
Giới tính: Nữ
Adress: Tan Phu District, Ho Chi Minh City
Giá: 3.342 tỷ
Diện tích: 85 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 8/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
Hàng Hiếm tại Đông Anh Chỉ nhỉnh 1 tỷ xíu có ngay 41,7m Đường oto đỗ cửa 0353073021 em Lợi để biết thêm thông tin đầy đủ ạ
Giá: 1.35 tỷ
Diện tích: 41 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
CHÍNH CHỦ EM BÁN 65m2 Nam Cương, Hiền Ninh, Sóc Sơn Mặt tiền 4, 1 = hậu. Sâu 15, 17m Cách 20m là trục chính kinh doanh của thôn, đường trước đất 2 ô tô tránh..
Giá: 1.25 tỷ
Diện tích: 65 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/6/2024
Dự án: Khu công nghiệp Nội Bài
Mở bán 87m2 đất kinh doanh Xuân Bách, Quang Tiến, Sóc Sơn Giáp cạnh nhà nghỉ Giá 2x tr/m2 x nhỉ tiểu học Lh e LỢI: 0353073021 để xem đất
Giá: 2.1 tỷ
Diện tích: 87 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 11/5/2024
Dự án: Khu công nghiệp Nội Bài
Chính Chủ Em Bán đất bìa làng đối diện sân bóng đường nhựa 3 oto tránh. - Diện tích 60, 5m2 - Mặt tiền 4. 12m - Mặt Hậu 4. 12m - Chiều dài 14. 7m - Đối diện sân b..
Giá: 2.65 tỷ
Diện tích: 60 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/5/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
CHÍNH CHỦ THANH KHOẢN NHANH 48m tại chợ kim Xuân Nộn Đông Anh Giá nhỉnh 2 tỷ Đường trước đất rộng hơn 5m ngõ thông. Bên cạch là chợ lớn nhất xã Cạnh trường..
Giá: 2.3 tỷ
Diện tích: 48 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 2/5/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
lô 80m tại khu đấu giá x2 sơn du - nguyên khê nằm trên trục đường đôi giá 63tr/m. gọi 0353073021
Giá: 5.04 tỷ
Diện tích: 80 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 1/5/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
Giá: 2.65 tỷ
Diện tích: 60 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 30/4/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
EM CHÍNH CHỦ BÁN NHANH Đất đấu giá Đường Nhạn lô đất 2 mặt tiền. HÀNG XÓM NHÀ QUANG HẢI DT: 71, 8m. Mặt tiền 5m = hậu. Sâu 14, 36m (số đo hoa hậu) Đường trước đất..
Giá: 3.186 tỷ
Diện tích: 71 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 30/4/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
Giá: 2.1 tỷ
Diện tích: 87 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 29/4/2024
Dự án: Khu công nghiệp Nội Bài
Địa chỉ: 14/69 nguyễn quang diêu
Điện thoại: 0903 112 048
Email: Nhatduy90.khoiviet.thienkhoihcm@gmail.com
Địa điểm: Tân Phú, Hồ Chí Minh
Địa chỉ: 414/11
Điện thoại: 0384 864 741
Email: xuandai161205@gmail.com
Địa điểm: Tân Phú, Hồ Chí Minh
Địa chỉ: Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0903 512 624
Email: quocviet110896@gmail.com
Địa điểm: Tân Phú, Hồ Chí Minh
Địa chỉ: 0.12/c chung cư huỳnh văn chính 1, phường tân phú
Điện thoại: 0968 505 210
Email: lifeofgc123@gmail.com
Địa điểm: Tân Phú, Hồ Chí Minh
Địa chỉ: Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0902 911 707
Email: Phattruong86@gmail.com
Địa điểm: Tân Phú, Hồ Chí Minh
Địa chỉ: Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh