Mô tả: + Vị trí: CHỢ HOA CAU thông ra Trần Thị Điệu (đường 61) và Đỗ Xuân Hợp. + Dt: Sổ 81m2 thực tế công nhận 94M2 + Kết cấu: 3 Tầng thiết kế đẹp với ban cô..
Giá: 8 tỷ
Diện tích: 94 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/3/2023
Giá: 8 tỷ
Diện tích: 94 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/3/2023
Mô tả: ⚡Diện tích: Ngang 4m, Dài 16 m ⚡Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước, sau rộng rãi. ⚡ Công năng lớn với 4PN + 3WC phù hợp gia đình đông đúc, vừa ở vừ..
Giá: 7.6 tỷ
Diện tích: 65 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/3/2023
_Diện tích 43 m2, ngang 4. 1 m dài 13 m. _Kết cấu chắc chắn, bê tông cốt thép. _Nhà 1 trệt, 1 lầu, phòng khách, 3 phòng ngủ, bếp. _Có ban công thoáng mát. _Hẻ..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 43 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/3/2023
Hẻm ô tô quay đầu, 52 m2, 2 tầng 3 phòng ngủ, chỉ 3 tỷ 800 triệu, 5 phút đi bộ ra Chợ Phước Long B. Đường Đỗ Xuân Hợp, Thủ Đức. Hotline 0965 744 484 (HOÀNG AN..
Giá: 3.8 tỷ
Diện tích: 52 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/3/2023
Chỉ 56 triệu/m2 _ Đối diện Chung cư Novaland, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9 _ Bán đất tặng nhà trệt 2 phòng ngủ 2 wc_Shr 88m..
Giá: 4.9 tỷ
Diện tích: 88 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/3/2023
Hẻm Ô tô gần mặt tiền Lã Xuân Oai giao Lê Văn Việt 5m x 26m SHR giá 5. 5 tỷ + Vị trí gần chợ Nhỏ, trường Trần Quốc Toản, Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi, Bệnh viện Lê Văn..
Giá: 5.5 tỷ
Diện tích: 130 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/3/2023
Định cư bán rẻ nhà 5m x 26m hẻm Ô tô đường 102 Tăng Nhơn Phú A Quận 9 giá 42 triệu/m2 + Diện tích 5. 2m x 26m + Hiện trạng nhà có 6 phòng đang cho thuê 12 triệu..
Giá: 5.49 tỷ
Diện tích: 130 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/3/2023
Bán nhà 5. 6m x 15m Đình Phong Phú Quận 9 hẻm Ô tô 1 trệt 1 lầu giá 5. 5 tỷ + Vị trí gần trường Cao Đẳng GTVT phường Tăng Nhơn Phú B Quận 9 Tp, Thủ Đức. + Khu ph..
Giá: 5.5 tỷ
Diện tích: 84 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/3/2023
Nhà mới về ở liền hẻm Ô tô 3 tầng 52m2 Tăng Nhơn Phú B Quận 9 chỉ 5. 2 tỷ + Vị trí gần trường Hoa Lư, Vincom Lê Văn Việt, Trường Chợ rất sầm uất, đầy đủ tiện íc..
Giá: 5.2 tỷ
Diện tích: 52 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/3/2023
Mô tả: + Vị trí: Cách MT Đỗ Xuân Hợp 50m, Khu vực xây dựng tự do, Khu Dân Cư Hiện Hữu, An Nình. -Bán kính 500m Trường Đại Học Văn Hóa, Cao Đẳng Kỹ nghệ 2, Cao Đ..
Giá: 7.3 tỷ
Diện tích: 100 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/3/2023