Mở bán CCMN Cầu Giấy - Cầu Vượt Mai Dịch giá rẻ, ở ngay Vị trí đắc địa Hà Nội. - Nằm ngay ngõ 20 Hồ Tùng Mậu, vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện - Gần..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 50 m²
Ngày đăng: 9/8/2023
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 50 m²
Ngày đăng: 9/8/2023
Bán nhà 4 tầng dân xây khu vực Trung Kính Cầu Giấy ngõ ô tô, kinh doanh tốt - Diện tích 30m2 - Vị trí đẹp khu vực dân cư sầm uất, gần trung tâm, xung quanh..
Giá: 6.7 tỷ
Diện tích: 30 m²
Ngày đăng: 9/8/2023
Bán nhà 5 tầng dân xây khu vực Nguyễn Khánh Toàn Cầu Giấy ngõ nông, gần ô tô chỉ hơn 3 tỷ - Diện tích 33m2 - Vị trí đẹp khu vực dân cư sầm uất, gần trung tâm, ...
Giá: 3.75 tỷ
Diện tích: 33 m²
Ngày đăng: 9/8/2023
NHÀ MÌNH BÁN THUỘC KHU VỰC NGÃ 3 GIAO THÔNG THUẬN TIỆN, CÁCH 1 NHÀ RA PHỐ NGUYỄN VĂN HUYÊN, CỰC GẦN PHỐ CẦU GIẤY KHU VỰC KINH DOAN SẦM UẤT, GIÁ TRỊ BẤT ĐỘNG SẢN..
Giá: 15.5 tỷ
Diện tích: 62 m²
Ngày đăng: 8/8/2023
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ PHỐ TÔ HIỆU, HOÀNG QUỐC VIỆT TRUNG TÂM CẦU GIẤY, NHÀ MÌNH THUỘC KHU PHÂN LÔ, ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 3 Ô TÔ TRÁNH, VIEW CÔNG VIÊN THOÁNG VĨNH..
Giá: 16 tỷ
Diện tích: 60 m²
Ngày đăng: 8/8/2023
- Vị trí: Ngay sát tuyến cao tốc khu xương sườn kinh tế trọng điểm của cả nước khu cao Tốc Phan Thiết- Vĩnh Hảo, cách biển 200m, đường quy hoạch 29m - Diện tí..
Giá: 740 triệu
Diện tích: 119 m²
Ngày đăng: 8/8/2023
Bán nhà 6 tầng xây mới Cầu Giấy ngõ nông, ô tô vào nhà, giá rẻ - Diện tích 50m2 - Vị trí đẹp khu vực dân cư sầm uất, gần trung tâm, xung quanh nhiều trường đ..
Giá: 10.8 tỷ
Diện tích: 50 m²
Ngày đăng: 8/8/2023
- Căn hộ chung cư duy nhất cực hiếm ở Tràng An Complex được chủ nhà gửi bán hôm qua do chuyển sang khu khác thuận tiện việc đi lại học tập cho con nên bán gấp..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Ngày đăng: 8/8/2023
Vị trí đắc địa, vỉa hè rộng, oto tránh dừng đỗ ngày đêm. Khu phân lô bàn cờ, thông tứ tung, vài chục m ra đường Nguyễn Thị Định. Tiện ích bạt ngàn, khu vực..
Giá: 90 triệu/ m²
Diện tích: 90 m²
Ngày đăng: 8/8/2023
- Bán chung cư A3, Làng Quốc Tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội - Diện tích: 166m, 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh - Nhà lô góc thoáng mát, hướng mát. - Nhà thuôc k..
Giá: 668000 triệu
Diện tích: 166 m²
Ngày đăng: 7/8/2023