nhô 2 tỷ xíu lô đất đẹp, ôtô 7 chỗ đỗ cửa, thôn Đại Bằng, Nguyên Khê Diện tích 45m2 Đường rộng 3m. Ngõ thông vòng quanh, 5p đến sân bay nội bài, 10p vào nội th..
Giá: 2.1 tỷ
Diện tích: 45 m²
Ngày đăng: 13/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
Giá: 2.1 tỷ
Diện tích: 45 m²
Ngày đăng: 13/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
Siêu phẩm! Đất 42-43m² Khu Phân 10, Nguyên Khê – Đông Anh - Đường ô tô vào tận đất - Xung quanh tiện ích đầy đủ: trường học, khu vui chơi... - Khu vực giao thô..
Giá: 1.8 tỷ
Diện tích: 43 m²
Ngày đăng: 13/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 60m2 tại Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội Bán căn hộ thương mại dự án CT4 Kim Chung Đông Anh Hà Nội. Căn hộ 2PN + 2PN tắm + V..
Giá: 1.95 tỷ
Diện tích: 60 m²
Ngày đăng: 13/7/2024
Nhỉnh 1 tỷ có Ngay 50m2 Đất Đường Yên – Xuân Nộn Ô Tô Đỗ cửa + Ngõ Ô Tô vào tận cửa + Đất Nở Hậu + Phân Khúc hàng hiếm còn sót lại cho anh chi em nhanh tay..
Giá: 15000 tỷ
Diện tích: 49 m²
Ngày đăng: 13/7/2024
+ Vi trí cực đẹp. đường trước nhà trục chính, vỉa hè, kinh doanh, khu vực hiếm nhà bán. Cách trung tâm TT Đông anh, QL 3 chỉ 2 ~ 3km, giao thông thuận..
Giá: 3.1 tỷ
Diện tích: 44 m²
Ngày đăng: 12/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
+ Vi trí cực đẹp. đường trước nhà trục chính, vỉa hè, kinh doanh, khu vực hiếm nhà bán. Cách trung tâm TT Đông anh, QL 3 chỉ 1 ~ 2km, giao thông thuận..
Giá: 5.4 tỷ
Diện tích: 60 m²
Ngày đăng: 12/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
BÁN đất 41, 8m² bìa làng Mỹ Nội - Bắc Hồng đường rộng 6m ô tô tránh nhau thoải mái. Tiện ích xung quanh: + Cách đường Võ Nguyên Giáp, QL23B - 400m. + Cách đư..
Giá: 2.6 tỷ
Diện tích: 42 m²
Ngày đăng: 12/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
HỎA TỐC đất kinh doanh, Liên Hà Đông Anh- đường rải nhựa trục chính liên xã Giá 57 tr /m, hai mặt tiền Diện tích: 90, 4m2 Vỉa hè rộng 2m Trục chính kinh doanh..
Giá: 5.15 tỷ
Diện tích: 90 m²
Ngày đăng: 12/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
Bán đất Vườn Đào phân lô hàng hiếm view công viên phía Bắc sông Thiếc, vũng lõi Quận Đông Anh. 80m², giá 16X nhỏ. + Thông số. - Diện tích 80m², lưu không phía..
Giá: 13.36 tỷ
Diện tích: 80 m²
Ngày đăng: 12/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8
+ Vi trí rất đẹp đường trước nhà oto tải thông, 10m ra đường 4 5 otô tránh nhau. 100m ra đường QL 3, 500m ra đường Lê Hữu Tựu, ngã tư Nguyên Khê, 2km ra đườ..
Giá: 3.1 tỷ
Diện tích: 70 m²
Ngày đăng: 11/7/2024
Dự án: Cao Ốc Intracom 8