CỰC HIẾM! TÒA CCMN SÁT Keangnam, MỄ TRÌ, THANG MÁY, 1 NHÀ RA MẶT PHỐ, 50mx6T, MT=5. 5m, nhỉnh12ty - Bán tòa CCMN Full nội thất, cách Keangnam chỉ vài bước ch..
Giá: 12 tỷ
Diện tích: 50 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 27/8/2025
Giá: 12 tỷ
Diện tích: 50 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 27/8/2025
HIẾM! CCMN PHƯƠNG CANH, CĐ FPT, LÔ GÓC, THANG MÁY, NGÕ THÔNG, OTO, 13P, 54Mx7T, MT=6M, 13ty - Phân khúc này cực kỳ hiếm, lô góc, 3 thoáng, ngõ thông, doanh th..
Giá: 13 tỷ
Diện tích: 54 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 27/8/2025
GẤP! SIÊU PHẨM BIỆT THỰ LK HÀM NGHI, LÔ GÓC, DT=58Mx5T, MT=6M, NHỈNH 20TY - Cực đỉnh, siêu phẩm lô góc, khu cực kỳ vip, Vin Hàm Nghi, vị trí đắc địa, bất ch..
Giá: 22 tỷ
Diện tích: 60 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 26/8/2025
Cần bán gấp Tòa Nhà Văn Phòng 9 tầng xây mới mặt phố Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Vị trí đắc địa, cách đường Tố Hữu 300m. Mặt sau toà nhà còn có ngõ rộ..
Giá: 62 triệu/ m²
Diện tích: 147 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 26/8/2025
Bán biệt thự khu đô thị Xuân Phương Quốc Hội, phường Xuân Phương, thành phố Hà Nội. Diện tích 139m2, xây dựng 5 tầng, view thoáng. Sổ đỏ chính chủ. Giá bán: 26..
Giá: 26.8 tỷ
Diện tích: 139 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 25/8/2025
- Mặt đường Nhuệ Giang, Tây Mỗ, đường rộng (7-8m mặt đường), các loại xe cơ giới đều có thể đi được - Vị trí đẹp: gần KĐT Vinhomes SmartCity Tây Mỗ, Vi..
Giá: 134 triệu/ m²
Diện tích: 374 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 24/8/2025
Nhà 3 mặt thoáng từ tầng 2 đua ra thêm hai bên khoảng 28m, chủ xây mới thiết kế hợp lý. Vào bên trong nhà rất thoải mái, các phòng ngủ đều khép kín và có cửa sổ..
Giá: 5.35 tỷ
Diện tích: 28 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 23/8/2025
BÁN NHÀ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG XUÂN PHƯƠNG – GẦN ĐẠI HỌC CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI – GIÁ CHỈ 2, 3 TỶ * Địa chỉ: Số 68 mặt đường..
Giá: 2.3 tỷ
Diện tích: 200 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 23/8/2025
Bạn đang tìm một căn nhà đẹp – chắc chắn – vị trí trung tâm tại Mỹ Đình? Đây chính là lựa chọn hoàn hảo! - Vị trí đẹp: trung tâm Mỹ Đình, gần bến xe, chợ, t..
Giá: 207 triệu/ m²
Diện tích: 50 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 23/8/2025
Bán nhanh căn hộ 1PN tòa Tonkin2 Vinsmart City Tây Mỗ. Tầng trung view Cviên. Giá đầu tư. - Loại căn hộ: 1PN - 1WC. - Diện tích: 42m2 (thông thủy). * Vị trí: ...
Giá: 3.15 tỷ
Diện tích: 42 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 22/8/2025