Bán nhà 32m2 6tầng mt 4m 4.25tỷ phố Xuân La Tây Hồ (4) MẶT NGÕ THÔNG KINH DOANH - NGÕ RỘNG HƠN 3M - NHÀ ĐẸP Ở NGAY Mô tả:- Nhà mới xây dựng BTCT 6 tầng, mỗi tầng 1 phòng vệ sinh...
Giá: 4.25 tỷ
Diện tích: 32 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Giá: 4.25 tỷ
Diện tích: 32 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Bán 2 nhà mặt phố Đồng Cổ 35m2 6tầng mt 4m nhỉnh 7tỷ/1căn Thụy Khuê Tây Hồ MẶT PHỐ KINH DOANH SẦM UẤT-VỈA HÈ 3M-Ô TÔ TRÁNH NHAU-CỰC HIẾM Mô tả:- Nhà mặt phố mới Đồng Cổ cực đẹp vỉa...
Giá: 7.8 tỷ
Diện tích: 35 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Bán nhà đẹp 5tầng nhỉnh 5tỷ 45m2 mặt tiền 4.5m Phố Võng Thị gần Hồ Tây Mô tả: - Nhà đẹp gần phố, vài bước ra ôtô, ven Hồ Tây thoáng mát, trong lành, khu vực an ninh, dân trí cao, toàn...
Giá: 5.55 tỷ
Diện tích: 43 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Mặt phố Trích Sài - vị trí đẹp nhất phố - view hồ - xác định bán đất - chỉ ~ 270tr/m2. - Mặt phố Trích Sài: + Diện tích 500m2. + Thiết kế biệt thự 2 tầng. - Sổ đỏ chính chủ full thổ cư, pháp lý rõ...
Giá: 10.8 tỷ
Diện tích: 500 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Bán nhà đẹp 1 căn duy nhất phố VIP Xuân La 40m2 5tầng MT 4m nhỉnh 4tỷ (4) - Nhà xây mới còn 1 căn duy nhất chủ mót bán giá siêu mềm.... - Nhà thuộc ngõ phố..
Giá: 4.8 tỷ
Diện tích: 40 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Bán nhà đẹp 35m2 6 tầng mt 6m nhỉnh 3Tỷ gần ôtô, Hồ Tây phố Trích Sài (4) - Vị trí trung tâm Tây Hồ, gần chợ, giao thông thuận tiện, tiện ích phong phú. ..
Giá: 3.9 tỷ
Diện tích: 35 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Bán nhà đẹp 4tầng nhỉnh 3tỷ mặt ngõ kinh doanh ôtô 7 chỗ phố Trích Sài view Hồ Tây (4) NHỈNH 3 TỶ - 20M RA HỒ TÂY - OTO 7 CHỖ ĐỖ CỬA - NHÀ THOÁNG CÂY XANH -..
Giá: 3.4 tỷ
Diện tích: 25 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Bán nhà 105m2 MT 6. 8m giá chào 31. 5tỷ Cấp4 sát mặt phố Trích Sài view Hồ Tây ĐẤT VÀNG SÓT LẠI GIỮA LÒNG THỦ ĐÔ TRÁNG LỆ - SỔ NỞ HẬU - VIEW TÂY HỒ - Ô TÔ - TƯƠN..
Giá: 31.5 tỷ
Diện tích: 105 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Cần bán gấp CCCC 2PN 2WC tòa A dự án Udic Westlake mặt đường Võ Chí Công. Diện tích sử dụng 84m2, nội thất cơ bản, nhà mới tinh chưa sử dụng. 0se0a Giá giao..
Giá: 4 tỷ
Diện tích: 84 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Dự án: Udic Westlake
Chủ nhà cần bán gấp căn hộ dự án C7 D’ Capitale Trần Duy Hưng. Căn góc, 3 ngủ, 2 WC, full toàn bộ nội thất, tầng trung, view trung tâm hội nghị Quốc gia, diện..
Giá: 4 tỷ
Diện tích: 84 m²
Ngày đăng: 20/12/2022
Dự án: Udic Westlake