Nhà Bán Khương Đình - Thanh Xuân giá tốt, kính mời quý khách. - Nhà đẹp, KCBT chắc chắn, 3pn, khu giặt, khu phơi. - Trước nhà thoáng sáng, an sinh đỉnh. - Nhà t..
Giá: 3.6 tỷ
Diện tích: 33 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 31/3/2023
Giá: 3.6 tỷ
Diện tích: 33 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 31/3/2023
Cần chuyển nhà gấp trong tháng. Hàng xóm giáo viên trẻ, cực vui tính. Gần các đại học ĐH KHXH & Nhân văn, Royal city, chung cư lớn. + Diện tích: 39m2 x 5 tầng. ...
Giá: 4.3 tỷ
Diện tích: 39 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 30/3/2023
CCMN 8 TẦNG THANG MÁY-26 PHÒNG KHÉP KÍN -Ô TÔ ĐỖ CỬA-SÁT NGUYỄN TRÃI, NỞ HẬU! Vị trí ngay đầu phố Triều Khúc - Nguyễn Trãi, đối diện là chung cư PCC..
Giá: 20 tỷ
Diện tích: 100 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 30/3/2023
SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN - TÒA CHUNG CƯ MINI 9 TẦNG THANG MÁY - 46 PHÒNG ĐÃ FULL Mô tả: - Toà chung cư mini cực xịn phố Triều Khúc, địa chỉ cực nhiều chấm nhưng r..
Giá: 20 tỷ
Diện tích: 100 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 30/3/2023
BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN TUÂN - CÓ HẦM - 2 THOÁNG - THANG MÁY - KINH DOANH ĐỈNH. + Vị trí gần ngã tư Nguỵ Như Kon Tum, Nguyễn Tuân, Hoàng Đạo Thuý; đối diện to..
Giá: 50 tỷ
Diện tích: 100 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 30/3/2023
Cần bán gấp căn góc tại tòa Thanh Xuân Building 35 Lê Văn Thiêm (gần các khu Thanh Xuân Complex, Legacy, Stellar Garden). Diện tích 93m² thiết kế 3 ngủ 2 vệ s..
Giá: 4.35 tỷ
Diện tích: 93 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 30/3/2023
Dự án: Thanh Xuân Complex
+Chủ là kĩ sư xây dựng thiết kế nhà rất tỉ mỉ và tâm huyết xây dựng cực kỳ chắc chắn. +Ngõ vào rộng và thoáng, chủ để lại toàn bộ nội thất sang xịn. +Nhà rất g..
Giá: 3.65 tỷ
Diện tích: 40 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 30/3/2023
Bán căn hộ 3 ngủ 103m2 bàn giao full nội thất cao cấp liền tường. Căn hộ tại tầng 8 giá chỉ 60tr/m2 cam kết giá rẻ nhất thị trường. - Giá gốc chủ đầu tư. ..
Giá: 6.2 tỷ
Diện tích: 103 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 30/3/2023
Dự án: BRG Park Residence
+Vị trí đắc địa lô góc đẹp miễn chê xem là mê. +Ngõ đẹp như phố ba gác tránh thông các con ngõ khác. +Chủ xây cực kì chắc chắn công năng đỉnh, gia chủ làm ăn lộ..
Giá: 3.65 tỷ
Diện tích: 35 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 30/3/2023
+ Vị trí đẹp cách mặt phố chỉ 10m, gần nhiều trường học, chợ, bệnh viện…, tiện ích đầy đủ. + Khu vực trung tâm quận Thanh Xuân bạt ngàn tiện ích, giao th..
Giá: 6 tỷ
Diện tích: 62 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 30/3/2023