54m lô góc Đức Thượng, oto tránh cách 20m, gần Hồ điều hòa, khu vui chơi, chợ, 200m ra Quốc lộ 32, giá nhỉnh 4 tỷ: Vị trí cực đẹp, lô góc 2 thoáng, xây ở..
Giá: 4.65 tỷ
Diện tích: 54 m²
Ngày đăng: 30/12/2025
Giá: 4.65 tỷ
Diện tích: 54 m²
Ngày đăng: 30/12/2025
Mặt tiền Shophouse Agora City 120m2 chỉ 930 TR nhận nền & sổ ngay, khai thác nhanh. Mr. Trung Nghĩa 0938230002 Vị trí chiến lược: Agora City nằm trên trục Đại..
Giá: 3.1 tỷ
Diện tích: 120 m²
Địa điểm: Quận 8, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 30/12/2025
Bán Đất Nền Trong KDT Đồng Bộ Đầu Tiên Tại Phan Rang vốn chỉ từ 700triệu Vị trí: 3 Trục Chính, Thống Nhất - Trần Phú 21/8 Diện Tích: 68 90 136m2 Sổ đỏ sẵn, xây..
Giá: 2.3 tỷ
Diện tích: 68 m²
Địa điểm: Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận
Ngày đăng: 30/12/2025
Dự án: MK Central City
Mô tả chi tiết + Đ. Nguyễn Thượng Hiền, P5, Bình Thạnh. + Diện tích: 19m2 (3. 2x6) A4, diện tích sử dụng 65m2. + Kết cấu: Trệt, 2 lầu; nhà mới hoàn thiện đẹp..
Giá: 4.28 tỷ
Diện tích: 3 m²
Địa điểm: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 30/12/2025
► Duy nhất 1 căn giá tốt-chỉ 57tr/m. Nở hậu DT 95m2. Hẻm thông, sạch sẽ yên tĩnh, không QH. Vị trí: hẻm rất sạch và yên tĩnh, thông ra 3 hẻm khác số trên đư..
Giá: 5.415 tỷ
Diện tích: 95 m²
Địa điểm: Quận 7, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 30/12/2025
Bán nhà chính chủ Lê Quang Định 75m2, 8.5 Tỷ, Phường 11 Bình Thạnh. - Vị trí đẹp, dân cư ổn định, an ninh, yên tỉnh. - Kết cấu 1 trệt 2 lầu 3PN 3WC Phòng khá..
Giá: 8.5 tỷ
Diện tích: 75 m²
Địa điểm: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 30/12/2025
_ Đất 60m2, hẻm ô tô+ Shr công chứng ngay. ,+ Khu an ninh, toàn nhà cao tầng, còn duy nhất 1 lô vị trí đẹp. ,+ ACE đi theo ĐHT08 vào quẹo phải sẽ thấy bên phải...
Giá: 4.5 tỷ
Diện tích: 72 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 30/12/2025
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT DIỆN TÍCH LỚN – PHƯỜNG MỸ PHƯỚC, TP LONG XUYÊN, AN GIANG - Chính chủ cần bán lô đất diện tích 578, 5 m², vị trí thuộc phườn..
Giá: 18 tỷ
Diện tích: 579 m²
Địa điểm: Long Xuyên, An Giang
Ngày đăng: 30/12/2025
BÁN CĂN HỘ VINHOMES SMART CITY – TÒA GS1 Chính chủ cần bán căn hộ tại Vinhomes Smart City, tòa GS1, căn 2619. Diện tích: 48m² Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh..
Giá: 4.9 tỷ
Diện tích: 48 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 30/12/2025
Dự án: An Bình Plaza
Đất mặt tiền Ông Ích Đường, sát chợ Cẩm Lệ, diện tích 240m² có 207m² thổ cư, ngang 8. 2m, đường 10. 5m. Phù hợp kinh doanh, xây căn hộ, đầu tư dòng tiền. Phù..
Giá: 16.8 tỷ
Diện tích: 240 m²
Ngày đăng: 30/12/2025