CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG THÚY LĨNH – LĨNH NAM – HOÀNG MAI + Vị trí: Mặt đường Thúy Lĩnh, phường Lĩnh Nam, quận Hoàng Mai, Hà Nội + Diện tích..
Giá: 18.24 tỷ
Diện tích: 190 m²
Ngày đăng: 19/12/2025
Giá: 18.24 tỷ
Diện tích: 190 m²
Ngày đăng: 19/12/2025
CẦN BÁN GẤP CẶP ĐẤT LÀN ĐÔI ĐƯỜNG DIÊN HỒNG – SÁT SÔNG - ĐÀ NẴNG * Vị trí: - Đường Diên Hồng, khu vực cầu Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng. - Vị trí sát s..
Giá: 16.86 tỷ
Diện tích: 200 m²
Ngày đăng: 19/12/2025
CẦN BÁN NHÀ MỚI Ở NGAY – 7 PHÒNG CHO THUÊ – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - Lai Xá, Hoài Đức Diện tích: 38m² Giá: 6. x tỷ Thiết kế 5 tầng – tổng 7 phòng khép kín Sổ đỏ vu..
Giá: 6.6 tỷ
Diện tích: 38 m²
Ngày đăng: 19/12/2025
+ Tuyến phố Vip, kinh doanh buôn bán sầm uất ngày đêm, kết nối Ngọc Lâm, Nguyễn Sơn, Gia Thuỵ... 3 phút lên cầu Chương Dương. + Bán kính 500m là trường học..
Giá: 25.8 tỷ
Diện tích: 71 m²
Ngày đăng: 19/12/2025
BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG SỐ 9, P. AN KHÁNH, QUẬN 2- TPHCM Chủ bán kín – ACE khảo sát tế nhị, không ảnh hưởng người thuê => Giá bán: Giá cũ: 20 tỷ - Chủ đã g..
Giá: 20 tỷ
Diện tích: 83 m²
Địa điểm: Quận 2, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 19/12/2025
BÁN ĐẤT MẶT PHỐ HOÀNG LIÊN – GIÁ ĐẦU TƯ 15x TRIỆU Mặt phố Hoàng Liên Gần Khu công nghệ cao sinh học – Cầu Thượng Cát – TP ven sông Hồng Giá: 155 triệu/m² – cực..
Giá: 8.99 tỷ
Diện tích: 58 m²
Địa điểm: Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 19/12/2025
Chuyển nhượng 30. 000m2 trong Khu công nghiệp Gia Bình – Bắc Ninh. Vị trí giao thông kết nối vô cùng thuận tiện gần sân bay Gia Bình, tiếp giáp vành đai 4, li..
Giá: 3890 nghìn/ m²
Diện tích: 30000 m²
Ngày đăng: 19/12/2025
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 7M – BÀ ĐIỂM, HÓC MÔN – TPHCM * Diện tích: 168, 7 m² (8, 34 x 20 m, nở hậu 9, 2 m – 168, 7 m² thổ cư 100%) * Vị trí: Mặt tiền đường nhựa..
Giá: 5.9 tỷ
Diện tích: 169 m²
Địa điểm: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 19/12/2025
Cơ hội đầu tư vàng! Nhà mặt phố Trần Thị Hè, Q12 - 6. 9 tỷ Nhà phố kinh doanh siêu đẹp, vị trí đắc địa ngay trên đường Trần Thị Hè, Q12. Diện tích 110m2 (5x24m..
Giá: 6.9 tỷ
Diện tích: 110 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 19/12/2025
gia chủ có 3 lô đất 2 mặt ngõ, bán để chia thừa hưởng cho các khu vực Kim Ngưu- Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng, Hà Nội là nơi tuyệt vời để dự án hoặ..
Giá: 8 tỷ
Diện tích: 65 m²
Địa điểm: Hai Bà Trưng, Hà Nội
Ngày đăng: 19/12/2025