Cần Bán Nhanh Căn Nhà 62m2 Tại Đặng Xá, Gia Lâm (Thuận An, Hà Nội) Căn nhà còn mới, có 2 phòng ngủ Nhà vị trí đẹp, mặt tiển rộng đón ánh sáng tự nhiên đ..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 62 m²
Ngày đăng: 24/11/2025
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 62 m²
Ngày đăng: 24/11/2025
CỰC HIẾM! CHỈ NHỈNH 7 TỶ SỞ HỮU NGAY NHÀ ĐẸP 5 TẦNG PHÚ ĐÔ – NGÕ NÔNG THOÁNG – VÀI BƯỚC RA OTO – TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - AN NINH TUYỆT ĐỈNH – TẶNG FULL NỘI THẤT..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 35 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 24/11/2025
VIP 7 TẦNG THANG MÁY - NHÀ MỚI - Ở LUÔN - NGAY NGÃ TƯ SỞ - THANH XUÂN - NHÀ THOÁNG SÁNG + Diện tích: 40m2 - 7 Tầng - Phòng nào cũng có cửa sổ thoáng mát. +..
Giá: 12.78 tỷ
Diện tích: 40 m²
Địa điểm: Thanh Xuân, Hà Nội
Ngày đăng: 24/11/2025
_ Trung tâm Trường Thọ – 5 phút ra đến Metro Bến Thành – Suối Tiên. _Nhà 2 tầng. Cách mặt tiền chỉ vài chục mét, khu an ninh dân trí tốt. _ Chỉ còn 3 tỷ 6999..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 40 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 24/11/2025
*** BÁN NHÀ MỚI MẪU TÂN CỔ ĐIỂN – ĐƯỜNG NGÔ SĨ LIÊN, PHƯỜNG AN HOÀ, TP. RẠCH GIÁ, KIÊN GIANG (Song song trục đường 3/2 – KĐT Phú Cường) + Diện tích: 5 × 27. 7m..
Giá: 3.6 tỷ
Diện tích: 139 m²
Địa điểm: Rạch Giá, Kiên Giang
Ngày đăng: 24/11/2025
Vị trí: Gần ngã ba Nguyễn Trung Trực, kết nối QL1A – Chợ Bình Chánh nhanh chóng. Diện tích: 136m² thổ cư Giá: 15 triệu/m² Sổ riêng, công chứng sang tên ngay ..
Giá: 15 triệu/ m²
Diện tích: 140 m²
Ngày đăng: 24/11/2025
Sắp mở bán giai đoạn 1 dự án Green Skyline TBS Land. Vị trí kim cương: Mặt tiền ngã tư chính GS01 QL1K, P. Đông Hòa, TP. HCM, liền kề đại lộ Phạm Văn Đồng. ..
Giá: 60 triệu/ m²
Diện tích: 43 m²
Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Ngày đăng: 24/11/2025
- Mỹ khê, Tòa căn hộ 4, 5 tầng, đối diện công viên, gần châu thị vĩnh tế và Nguyễn Văn Thoại. - Hiện đang có 7 phòng cho thuê. - DT: 61 m2 (5*12, 5). - Đường 5,..
Giá: 7.55 tỷ
Diện tích: 61 m²
Địa điểm: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Ngày đăng: 24/11/2025
TRUNG TÂM CẦU GIẤY - KHU VỰC DÂN TRÍ CAO - PHÂN KHÚC HIẾM NHÀ BÁN - NHÀ THOÁNG SÁNG - Ở SƯỚNG + Diện tích: 35m2 - 4T - Thiết kế lệch tầng, phòng ngủ rộng r..
Giá: 8.3 tỷ
Diện tích: 35 m²
Ngày đăng: 24/11/2025
- Hải Châu, Nhà 3 tầng, 2 mặt tiền, Lưu quý kì, đối diện công viên châu á, dự án daothao đang xây dựng. - DT 265 m2 (9, 5*28). Đường nhựa 5m. - Thuận tiện xây c..
Giá: 32 tỷ
Diện tích: 265 m²
Ngày đăng: 24/11/2025