BÁN NHÀ HẦM + 5 LẦU HẺM XE TẢI GẦN QUỐC LỘ 13 - NGAY NÚT GIAO CẦU VƯỢT BÌNH PHƯỚC - Giá: 11 tỷ (TL mạnh) - Đang cho thuê 27 triệu/th - Diện tích: 5.8x13.5...
Giá: 11 tỷ
Diện tích: 78 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 16/11/2025
Giá: 11 tỷ
Diện tích: 78 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 16/11/2025
Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Căn Hẻm 1 Sẹc 609 Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 10 tỷ (thương lượng tốt) - Khu vực xây dựng cao hệ số 5. 0 ———..
Giá: 10 tỷ
Diện tích: 130 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 16/11/2025
Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 29 tỷ (Thương lượng) - Phù hợp xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự —————— - Đường 8m có..
Giá: 29 tỷ
Diện tích: 413 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 16/11/2025
-Chỉ 70 triệu/m2- Đất mặt tiền đường Phạm Văn Đồng- P. Bắc Nha Trang DT: 315, 7m2 (Ngang 12 mét) Đường rộng 30m, giao thông thuận tiện, gần bến du thuyền quốc t..
Giá: 22 tỷ
Diện tích: 315 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 16/11/2025
Bán Lô Đất Mặt Tiền Hẻm Xe Hơi 5m Đường 10 Hiệp Bình phước Thành Phố Thủ Đức - Giá: 7. 85 tỷ (thương lượng) —————— - Hẻm ô tô, cách chợ Đầu Mối Thủ Đức 1km, cách..
Giá: 7.85 tỷ
Diện tích: 160 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 16/11/2025
Chính chủ, bán căn hộ chung cư Spana Tower, giá siêu hời chỉ với 3, 3 tỷ, 54, 2 m2 Căn hộ chung cư tại Spana Tower tọa lạc ở Nguyễn Phước Lan, Hòa X..
Giá: 3.3 tỷ
Diện tích: 54 m²
Ngày đăng: 16/11/2025
NHÀ BÌNH HƯNG HÒA – Q. BÌNH TÂN – Diện tích sử dụng: 66.4 M2 – (4×6m) – GIÁ 7 TỶ còn thương lượng Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, ( 4 phòng ngủ, 1 phòng khách, ...
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Bình Tân, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 16/11/2025
Trời Wơi! TIN ĐƯỢC KHÔNG? - Bán Lô Đất Thị Xã Sổ Hồng Riêng tại phường THỐNG NHẤT - thị xã BUÔN HỒ - Daklak - Giá CHỈ 219 triệu. —————— Bán 4 Lô Đất Nền..
Giá: 219 triệu
Diện tích: 500 m²
Ngày đăng: 16/11/2025
NHÀ GIÁ 9.5 TỶ Đường hẻm xe hơi – XE TẢI vô thông thoáng – dễ dàng Hướng ra Đường Nguyễn Thị Tú, di chuyển thuận lợi, ít kẹt xe Diện Tích: 124 m2,5x24m (...
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Bình Tân, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 16/11/2025
/ CHÍNH CHỦ GỞI BÁN NHÀ - TÂY LÂN – BÌNH TRỊ ĐÔNG –Q. BÌNH TÂN DT: 7. 5 x 20, sổ riêng, pháp lý minh bạch, Giá bán: 9, 8 tỷ (còn thương lượng) Kết cấu: 1..