Chỉ 6. 8 tỷ (TL) - NHÀ 3 TẦNG - NGAY CHỢ BÌNH TRIỆU - HẺM 5m THÔNG - ĐƯỜNG 4 HIỆP BÌNH CHÁNH - TP THỦ ĐỨC - Hẻm 5m ô tô tránh nhau vô tư, gần Quốc Lộ 13, Phạm Vă..
Giá: 6.8 tỷ
Diện tích: 64 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 25/1/2026
Giá: 6.8 tỷ
Diện tích: 64 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 25/1/2026
Bán Dãy Trọ Mặt Tiền Đường Số 10 phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức - Giá: 18 tỷ - 85. 8 triệu/m (thương lượng) - Bán Đất Tặng DãyTrọ THUNHẬP 30 triệu/th ———..
Giá: 18 tỷ
Diện tích: 209 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 25/1/2026
Bán nhà mặt phố Xã Đàn Đống Đa Hà Nội lô góc 80 tỷ. Mặt tiên gần 10m DT 120m2 hầm rộng, phố VIP thiết kế mới phù hợp cho mọi loại hình kinh doanh Văn phòng, sh..
Giá: 80 triệu/ m²
Diện tích:
Ngày đăng: 25/1/2026
- ĐẤT LINH ĐÔNG - Chủ Gửi - Giá: 54 tỷ (thương lượng) - Có 2 mặt tiền trước sau. ———— Bán Lô Đất Lớn 796m 2 Mặt Tiền Đường 22 Linh Đông Phường Linh Đông, Thành..
Giá: 54 tỷ
Diện tích: 796 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 25/1/2026
Bán gấp nhà trong ngõ tại Thủ Đức, vị trí cực kỳ thuận tiện Bạn đang tìm một cơ hội đầu tư an toàn và tiềm năng? Ngôi nhà này chính là lựa chọn lý tưởng dành..
Giá: 5.09 tỷ
Diện tích: 61 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 25/1/2026
+ Bán nhà Nguyễn Khuyến Văn Quán Hà Đông, ngõ thoáng rộng rãi, 15m ra ô tô. + Diện tích sử dụng 35m2, nhà xây 5 tầng 1 tum kiên cố, mỗi tầng 1 phòng rộng, cô..
Giá: 8.4 tỷ
Diện tích:
Ngày đăng: 25/1/2026
BÁN NHÀ TẶNG NỘI THẤT TÂN BÌNH - VỊ TRÍ VÀNG CHỈ 5XX TỶ Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng tại trung tâm Sài Gòn? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt..
Giá: 5.7 tỷ
Diện tích: 47 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 25/1/2026
Bán Nhà 3 Lầu Mặt Tiền Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 25 tỷ (thương lượng) - Đang cho thuê 30 triệu/th —————— - Có 2 Mặt Tiền đườ..
Giá: 25 tỷ
Diện tích: 108 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 25/1/2026
Bán nhà Vị trí VÀNG hẻm Âu Cơ, Tân Bình di chuyển thuận tiện - Nhà 1 trệt 2 lầu thiết kế HIỆN ĐẠI - Diện tích 20 m2 sử dụng tối ưu - Gồm 2 phòng ngủ 2 nhà..
Giá: 2.45 tỷ
Diện tích: 20 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 25/1/2026
Vị trí: Nhà trong ngõ cách phố Lò Đúc 30m, phường Đồng Nhân, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội Diện tích: 36m2, hướng Nam, đầy đủ sổ đỏ Mô tả chi tiết: Nhà 5 tầng, c..
Giá: 11.5 tỷ
Diện tích: 36 m²
Địa điểm: Hai Bà Trưng, Hà Nội
Ngày đăng: 25/1/2026