250m2 sổ đỏ full thổ cư ngay trung tâm mới Krông Năng giá 1, 8 Tỷ - Mặt tiền 12m rộng rãi - Xung quanh liền chợ, trường, ubnd, trạm y tế, bách hoá xanh,....
Giá: 899 triệu
Diện tích: 132 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 29/9/2022
Địa chỉ: Quận 5, Hồ Chí Minh
Điện thoại/ di động: 0913 163 269
Email: nhphuoc020895@gmail.com
Giới tính: Nam
Adress: District 5, Ho Chi Minh City
Giá: 899 triệu
Diện tích: 132 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 29/9/2022
Mặt tiền đường lớn tiện kinh doanh Liền kề QL14, QL26, QL29 Đầy đủ tiện ích trong bán kinh 500m Sổ sẵn công chứng ngay Lh: 0913. 163. 269
Giá: 900 triệu
Diện tích: 132 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 28/9/2022
Khu vực dân cư đông đúc, ngay chợ Phú Lộc Diện tích: 6x22 full thổ cư Sổ sẵn công chứng ngay Giá bán nhanh trong tháng 9: 900 triệu (có thương lượng) Liên hệ ng..
Giá: 900 triệu
Diện tích: 132 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 20/9/2022
Vị trí: ngay chợ Phú Lộc cách tx Buôn hồ chỉ 20 phút di chuyển Gần khu nông nghiệp công nghệ cao và trung tâm hành chính mới Kết nối trực tiếp với quốc lộ 29..
Giá: 900 triệu
Diện tích: 132 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 15/9/2022
Diện tích 6x22 full thổ cư Giá 150tr/m ngang Sổ sẵn công chứng ngay Gần trường học, ủy ban, chợ thuận tiện kinh doanh buôn bán Khu dân cư hiện hữu đông đúc Li..
Giá: 900 triệu
Diện tích: 132 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 12/9/2022
Vị trí: cách thị xã Buôn Hồ chỉ 20’ di chuyển Khu vực đông dân cư thuận tiện kinh doanh Giao thông thuận tiện, dễ dàng giao thương với tx. Buôn Hồ, QL26, QL29 D..
Giá: 900 triệu
Diện tích: 132 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 9/9/2022
Giá: 1.8 tỷ
Diện tích: 264 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 8/9/2022
Diện tích: 30x22 (diện tích mỗi lô 132m2) Pháp lý: sổ đỏ sẵn công chứng ngay Đường nhựa rộng 12m Gần trường học, chợ, ủy ban Thích hợp đầu tư, ở, kinh doanh..
Giá: 4.5 tỷ
Diện tích: 660 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 8/9/2022
Vị trí: Chợ Phú Lộc huyện Krông Năng Diện tích 6 x 22, 100% thổ cư Pháp lý: sổ đỏ từng nền Hạ tầng hoàn thiện đường rộng 22m Dân cư hiện hữu Đầy đủ tiện ích x..
Giá: 900 triệu
Diện tích: 132 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 7/9/2022
Vị trí Đường Trần Hưng Đạo - Cách TP Pleiku 15 Phút di chuyển Diện tích: 6x30m - 7x30 - 10x30 - 100% THỔ CƯ Điện Âm – Nước Ngầm Ngân Hàng MSB hỗ trợ 70% (ân hạ..
Giá: 1.8 tỷ
Diện tích: 180 m²
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 4/7/2022
Địa chỉ: Phường 14, Quận 5, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0772 898 152
Email: haiha1589652@gmail.com
Địa điểm: Quận 5, Hồ Chí Minh
Địa chỉ: Phường 13, Quận 5, Hồ Chí Minh