Nhà mới Mặt tiền hẻm, xe Hơi Thông Trung tâm Quận 7, ngang khủng 5. 5m giá chỉ 5. 6 tỷ Liên hệ ngay Phước 0926 416 416. Phước Chuyên Bất động sản Pháp lý chuẩn..
Giá: 5.6 tỷ
Diện tích: 48 m²
Địa điểm: Quận 7, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/11/2024
Giá: 5.6 tỷ
Diện tích: 48 m²
Địa điểm: Quận 7, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/11/2024
Nhà hẻm Ba gác chì sau một căn mặt tiền. Đường Tô Hiến Thành, trung tâm Q10 - Diện tích: 49m2. Ngang 4m dài 12m - Căn nhà tâm huyết, nên xây dựng rất chắc chắn...
Giá: 8.7 tỷ
Diện tích: 49 m²
Địa điểm: Quận 10, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/11/2024
Vị trí đẹp, nhiều thuận lợi. Chỉ nhỉnh 93 triệu/m2. 51m2- Đường Nơ Trang Long, Q. Bình Thạnh. -Chiều ngang 4m, rộng 51m2, 3 tầng, nhà còn mới ở ngay. -Cách mặt t..
Giá: 4.75 tỷ
Diện tích: 51 m²
Địa điểm: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/11/2024
MẶT TIỀN BÁN NHANH, Sổ Hồng Riêng, DT 44M2 (4 X 13), Thủ Đức, chỉ 199 ty. Bán Nhà Thủ Đức, Bán Nhà Quận 9, Cần bán nhanh 1 căn nhà, dts 44 m2, sổ Hồng chính ch..
Giá: 1.99 tỷ
Diện tích: 44 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/11/2024
+ Nhà đúc thật, 3 tầng, 4 phòng ngủ, nội thất đầy đủ+ Hẻm thông ra nhiều đường, khu PHAN XÍCH LONG tiện ích gì cũng có+ Có thể vừa ở vừa cho thuê, kinh doanh..
Giá: 7.15 tỷ
Diện tích: 50 m²
Địa điểm: Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/11/2024
- Nhà 3 tầng, 3 phòng ngủ, có thể lên thêm tầng- Thông số đẹp, 4. 2m x 16m, diện tích lớn 70m2- Nhà xây kiên cố, kinh doanh được, khu dân trí cao- Gần mặt tiền..
Giá: 7.6 tỷ
Diện tích: 70 m²
Địa điểm: Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/11/2024
Nhà hẻm ô tô chỉ 51 tr/m2_ Thông đường Đặng Văn Bi, phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức _ Trệt 2 pn 1 wc. _ Là hàng xóm láng giềng của người nhà cựu Thủ tướng. _..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 90 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/11/2024
Clip nhà https://youtube.com/shorts/KnCs5oZzPV... https://vt.tiktok.com/ZSjVMerQm/ Sát mặt tiền Q4 Ngang 3. 2 Dài 12 m nở hậu 3. 6m 3 phòng NGỦ, 3 WC Trệt lầu đú..
Giá: 4.1 tỷ
Diện tích: 39 m²
Địa điểm: Quận 4, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/11/2024
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 90 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/11/2024
- Diện tích 51m2, ngang 3m dài 17m. - Nhà 2 tầng 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. - Hẻm xe hơi 7 chỗ tránh nhau, ngay Khu dân cư Kiều Đàm, tiện ích ngập tràn...
Giá: 5.75 tỷ
Diện tích: 51 m²
Địa điểm: Quận 7, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/11/2024