Nhà mặt tiền Võ Văn Tần, P. Võ Thị Sáu, Quận 3. - Diện tích: 8m x 20m. - Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng. - HĐT 110tr/tháng, còn 4 năm. - Giá: 45 tỷ..
Giá: 45 tỷ
Diện tích:
Địa điểm: Quận 3, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/8/2024
Dự án: Alpha Tower
Giá: 45 tỷ
Diện tích:
Địa điểm: Quận 3, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/8/2024
Dự án: Alpha Tower
Siêu phẩm mặt tiền ngang rộng gần 9m Quận 10 - Chỉ 50 tỷ. Ngay góc Nguyễn Chí Thanh - Nguyễn Tiểu La. Cách Mặt tiền Nguyễn Tri Phương chỉ 200m. Xung quanh có 8..
Giá: 45 tỷ
Diện tích:
Địa điểm: Quận 10, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/8/2024
Dự án: Cao ốc Tie Tower
Bán nhà mặt tiền Thảo Điền - TP Thủ Đức. - DT: 8x16m. - Kết cấu: 5 tầng sân thượng. - Nhà mới full nội thất. - Giá 28 tỷ. - Liên hệ xem nhà và thương lượng chí..
Giá: 28 tỷ
Diện tích:
Địa điểm: Quận 2, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/8/2024
Dự án: An Lộc - An Phúc
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Gia Trí (D2) P. 25 Quận Bình Thạnh. - Tuyến đường đc ví như Đồng Khởi - Q1, đoạn đẹp nhất đường D2, sầm uất sáng đêm, tất cả thương..
Giá: 55 tỷ
Diện tích:
Địa điểm: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/8/2024
Dự án: Ascent Plaza Bình Thạnh
Chỉ 65TR/M - PHÚ NHUẬN - DIỆN TÍCH KHỦNG 132M (7. 8x17m) VUÔNG A4 - 17 PHÒNG CHO THUÊ TIỀN CHỢ 25TR. - Kết cấu nhà 2 tầng gồm 17 phòng đang cho thuê 25..
Giá: 8.6 tỷ
Diện tích: 140 m²
Địa điểm: Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/8/2024
Dự án: Arirang Building
Building góc 2 Mặt tiền đường Hoàng Dư Khương, P. 12, Quận 10. + Diện tích: 20 x 15m. + Kết cấu: 1 hầm + 7 tầng. + Công nhận: 260m². + Hiện trạng: Tòa nhà mới..
Giá: 50 tỷ
Diện tích:
Địa điểm: Quận 10, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/8/2024
Dự án: Cao ốc Tie Tower
Nhà đẹp siêu khan hiếm! Mặt tiền 3/2 Quận 10 (DT: 7x20m. XD Hầm 7 tầng. HĐT 100tr/tháng). Chỉ 35 tỷ. - Địa chỉ: Đường 3/2 Quận 10. - Diện tích: 7x20m. - XD: Hầm..
Giá: 35 tỷ
Diện tích:
Địa điểm: Quận 10, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/8/2024
Dự án: Cao ốc Tie Tower
Gia đình cần bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu (đoạn 2 chiều), Phường 5, Quận 3. Vị trí đoạn 2 chiều, thuận tiện kinh doanh Ngay gần Cao Thắng - Bàn C..
Giá: 26 tỷ
Diện tích:
Địa điểm: Quận 3, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/8/2024
Dự án: Alpha Tower
Cần bán nhà lô góc 2 mặt tiền tại Thủ Đức, cách Hoàng Diệu 2 chỉ 300m, gần ĐH Ngân Hàng và ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật. Nhà mới xây dựng, diện tích ngang 4. 7m, dài 1..
Giá: 8 tỷ
Diện tích: 82 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/8/2024
Cần bán nhà mới lô góc 2 mặt tiền ngay trung tâm Thủ Đức, chỉ cách Hoàng Diệu 2 khoảng 300m, gần ĐH Ngân Hàng và ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật. Nhà đẹp với tổng diện t..
Giá: 8 tỷ
Diện tích: 80 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 27/8/2024