TIN HOT O9 2628 5559 Nhà mặt phố Đặng Dung 257m², 10 tầng, MT 9. 5m, 199 tỷ. Ba Đình SIÊU PHẨM 10 TẦNG LÕI BA ĐÌNH - NHẤT NHÌ PHỐ + Vị trí đẹp, gần Quán Thánh..
Giá: 199 tỷ
Diện tích: 257 m²
Ngày đăng: 3/12/2023
Giá: 199 tỷ
Diện tích: 257 m²
Ngày đăng: 3/12/2023
BÁN NHÀ NGÕ 36 ĐÀO TẤN BÀ ĐÌNH 31M2 5 TẦNG MT 4. 5M 4, 15 TỶ NHÀ MỚI HIỆN ĐẠI Bán nhà xây mới tinh. Nhà xây tỉ mỉ kiên cố theo phong cách Tây Âu hiện đại. Tr..
Giá: 4.15 tỷ
Diện tích: 31 m²
Ngày đăng: 3/12/2023
O94lO7l689 BÁN. Nhà mặt phố Đội Cấn 126/138T1/156T2m², 5 tầng, MT 30m, 33 tỷ Ba Đình LÔ GÓC 1 MẶT PHỐ 1 MẶT Ô TÔ TRÁNH - 2 VỈA HÈ - KINH DOANH ĐỈNH - THANG MÁY..
Giá: 33 tỷ
Diện tích: 156 m²
Ngày đăng: 2/12/2023
O94lO7l689 BÁN. Nhà mặt phố Đốc Ngữ 98m², C4, MT 5. 9m, 24. 5 tỷ Ba Đình PHỐ VIP BA ĐÌNH - MẶT TIỀN RỘNG NHẤT PHỐ- KINH DOANH CỰC ĐỈNH Mô tả: + Bất chấp khá..
Giá: 24.5 tỷ
Diện tích: 98 m²
Ngày đăng: 2/12/2023
O94lO7l689 BÁN. Nhà mặt phố Đội Cấn 93m², 3 tầng, MT 5. 5m, 22. 8 tỷ Ba Đình MẶT PHỐ BA ĐÌNH, MẶT TIỀN RỘNG, 3 MẶT THOÁNG, GIÁ CHƯA ĐẾN 250TR/M2! + Sổ đỏ riêng..
Giá: 22.8 tỷ
Diện tích: 93 m²
Ngày đăng: 2/12/2023
Bán nhà Đào Tấn 42m², 4 tầng, MT 4m giá 5. 8 tỷ, Quận Ba Đình Mua gọi O9 2628 5559 Tầng 1: khách, bếp, phòng ăn + wc. + Tầng 2, 3: mỗi tầng 2 phòng ngủ + wc cuố..
Giá: 5.8 tỷ
Diện tích: 42 m²
Ngày đăng: 2/12/2023
Bán nhà mặt phố Đặng Dung 257m², 10 tầng, MT 9. 5m, giá 199 tỷ Ba Đình Cần mua gọi O9 2628 5559 SIÊU PHẨM 10 TẦNG LÕI BA ĐÌNH - NHẤT NHÌ PHỐ + Vị trí đẹp, gần Q..
Giá: 199 tỷ
Diện tích: 257 m²
Ngày đăng: 2/12/2023
Mới nhất O9 2628 5559 Bán nhà Đào Tấn 57m², 4 tầng, MT 5m, giá 9. 3 tỷ Ba Đình 4 CHỖ VÀO NHÀ - 5M Ô TÔ TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM - LÔ GÓC 3 MẶT NGÕ THOÁNG - NHÀ XÂY CH..
Giá: 9.3 tỷ
Diện tích: 57 m²
Ngày đăng: 2/12/2023
Mới nhất O9 2628 5559 Bán nhà Đào Tấn 67/71T1m², 4 tầng, MT 4. 8m, giá 9. 8 tỷ Ba Đình Best Trader: O9 Z6Z8 5559 " Best Trader Nhiệt Thành Nhất Đông Dương" TRÂN T..
Giá: 9.8 tỷ
Diện tích: 71 m²
Ngày đăng: 2/12/2023
O9 2628 5559 Bán nhà Hoàng Hoa Thám 54m², 5 tầng, mt 4. 6m, giá 6. 9 tỷ Ba Đình. Xem thoải mái miễn phí gọi ngay NHÀ DÂN XÂY - NHÀ LÔ GÓC - HAI MẶT NGÕ - 3 MẶ..
Giá: 6.9 tỷ
Diện tích: 54 m²
Ngày đăng: 2/12/2023