GẤP! CCMN CẠNH GA MINH KHAI-CẦU DIỄN, GẦN OTO, LÔ GÓC, 24P, 100Mx7T, MT=11M, 18. 9 ty - Nhà dân xây chắc chắn, lô góc, 2 mặt tiền đường, cách ga tàu điện chỉ và..
Giá: 18.9 tỷ
Diện tích: 100 m²
Địa điểm: Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 11/8/2025
Giá: 18.9 tỷ
Diện tích: 100 m²
Địa điểm: Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 11/8/2025
CĂN HỘ KHU TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH- HÀNG XÓM BẾN XE- TIỆN ICH- FULL NỘI THẤT CƠ BẢN Mô tả: + Vị Trí đắc địa, nằm ngay gần bến xe Mỹ Đình, các trường ĐH Quốc Gia, ...
Giá: 5.95 tỷ
Diện tích: 70 m²
Địa điểm: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Ngày đăng: 11/8/2025
Dự án: An Bình Plaza
Bán biệt thự VIP tại Việt Hưng Long Biên Diện tích: 152 m², xây 4 tầng kiên cố Mặt tiền: 9 m Giá: 42 tỷ 600 triệu Vị trí đắc địa: Vỉa hè rộng hai bên, khu vự..
Giá: 42.6 tỷ
Diện tích: 152 m²
Ngày đăng: 11/8/2025
Bán đất xã Gia Lâm, Hà Nội, 40m2 đường rộng, 60m ra Trục chính siêu lớn, gần trường học, chợ. Lh 0989894845 Tôi có lô đất tại trung tâm xã Gia Lâm..
Giá: 6.199 tỷ
Diện tích: 40 m²
Ngày đăng: 11/8/2025
Giá: 6.199 tỷ
Diện tích: 40 m²
Ngày đăng: 11/8/2025
Giá: 6.199 tỷ
Diện tích: 40 m²
Ngày đăng: 11/8/2025
Giá: 6.199 tỷ
Diện tích: 40 m²
Ngày đăng: 11/8/2025
Nhà mới xây, hoàn thiện nội thất cơ bản, 3 PN đủ công năng Nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại, nội thất xịn sò, mặt tiền 4m Gần trường mầm non, cấp 1 xã Kim Chung..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 46 m²
Ngày đăng: 11/8/2025
✳️Bán Nhà Trần Quý Cáp 30m2 6T MT 5 M, Chỉ 5. 05 tỷ ✳️ LH Mr Việt Chiến 0783488989 - 0855290596 100m RA PHỐ - 6 TẦNG - TRUNG TÂM QUẬN - TIỆN ÍCH BẠT N..
Giá: 5.05 tỷ
Diện tích: 30 m²
Ngày đăng: 10/8/2025
[CC HẠ CHÀO 1 TỶ] Tòa CCMN Xã Đàn Dòng Tiền 800 triệu/ Năm. 60m2 7 Tầng Thang Máy. 12P KK chỉ hơn 14 tỷ DÒNG TIỀN 65TRIỆU/1 tháng, chưa kể Dịch vụ. Tòa nhà C..
Giá: 14.48 tỷ
Diện tích: 60 m²
Ngày đăng: 10/8/2025