- Vị trí đắc địa ngõ rộng, otô đỗ cổng, kinh doanh online gần hồ Tây ở sướng - Xung quanh toàn phố lớn như, Trích Sài, Võng Thị, Hoàng Quốc Việt, Võ Chí Cô..
Giá: 13.5 tỷ
Diện tích: 65 m²
Ngày đăng: 26/7/2025
Giá: 13.5 tỷ
Diện tích: 65 m²
Ngày đăng: 26/7/2025
+ Bán nhà Trần Đại Nghĩa Đại La- Hai Bà Trưng, Hà Nội DT 60/75m 3 mặt thoáng +Nhà nằm ngay ngã tư Trần Đại Nghĩa- Đại La, gần trường ĐH Kinh Tế. + Thiết kế hiệ..
Giá: 9.8 tỷ
Diện tích: 60 m²
Địa điểm: Hai Bà Trưng, Hà Nội
Ngày đăng: 26/7/2025
NHÀ PHÂN LÔ TAM TRINH- ĐỀN LỪ - Ô TÔ VÀO NHÀ -KINH DOANH - FUL NỘI THẤT - GẦN HỒ ĐỀN LỪ- THANG MÁY- 54M2 X6T + Nhà thiết kế hiện đại bao gồm: +Tầng 1 kinh d..
Giá: 18.7 tỷ
Diện tích: 54 m²
Ngày đăng: 26/7/2025
- Vị trí đắc địa vài bước chân ra oto tránh, view Hồ Tây, ngõ trước nhà sạch sẽ thoáng mát, anh sinh điỉnh, khu vực hiếm nhà bán - Tiện ích ngập tràn: Bệnh việ..
Giá: 14.8 tỷ
Diện tích: 52 m²
Ngày đăng: 26/7/2025
NHÀ NGÕ Ô TÔ KHU VẠN PHÚC, HÀ ĐÔNG 45m2-6tầng-nhỉnh 11 tỷ, Ô TÔ-THANG MÁY-KINH DOANH - Vị trí trung tâm, tiện ích ngập tràn, ngõ thông ô tô, kinh doanh ..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 45 m²
Ngày đăng: 26/7/2025
Bán đất Ngọc Thụy Long Biên (Hồ an Lão) 100m oto tránh mặt tiền 5m 2 mặt ngõ nhỉnh 19 tỷ (TL) HAI MẶT TIỀN, GẦN HỒ ĐIỀU HOÀ, BA BƯỚC CHÂN RA CÔNG VIÊN, HÀNG XÓ..
Giá: 19.7 tỷ
Diện tích: 100 m²
Ngày đăng: 26/7/2025
Giá: 19.7 tỷ
Diện tích: 100 m²
Ngày đăng: 26/7/2025
Bán Gấp nhà riêng ngõ 29 Xã Đàn, Oto 4 chỗ vào nhà, ngõ thông, gần ngã 4 Phạm Ngọc Thạch, Xã Đàn. - Khu vực yên tĩnh ở sướng, dân trí cao, nhà gần phố, tiện íc..
Giá: 17 tỷ
Diện tích: 72 m²
Ngày đăng: 26/7/2025
BÁN NHÀ LÔ GÓC 6 TẦNG NGỌC THỤY, 11. 2 TỶĐịa chỉ: 264 Ngọc Thụy, cách mặt phố 40m, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện. Thông tin chi tiết: Diện tích: 51m², mặt..
Giá: 11.2 tỷ
Diện tích: 51 m²
Ngày đăng: 26/7/2025
- Dân xây hiện đại, sang sịn. - Tầng 1: Xe, bếp khách. - Tầng 2, 3,4: công năng đầy đủ, tiện nghi. - Tầng 5: Thờ, sân chơi, sân phơi. - Sổ đỏ chính chủ, có h..
Giá: 6.5 tỷ
Diện tích: 65 m²
Ngày đăng: 26/7/2025