Bán nhà Đường Láng 4 tầng đủ công năng, có sân rộng 20m để xe thoải mái. Diện tích 100m, mặt tiền 5m, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Giá nhỉnh 17.4 tỷ. Nhà đẹp, ...
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 100 m²
Ngày đăng: 19/5/2025
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 100 m²
Ngày đăng: 19/5/2025
MẶT NGÕ THÔNG - Ô TÔ VÀO NHÀ - KINH DOANH - XÂY VĂN PHÒNG - CCMN QUÁ ĐỈNH. Mô tả: + Mảnh đất đẹp phù hợp xây chung cư mini, tòa nhà văn phòng... + Vị trí đắc..
Giá: 25.5 tỷ
Diện tích: 120 m²
Ngày đăng: 19/5/2025
Địa chỉ: Trương Định - Nguyễn Đức Cảnh, phường Tân Định, quận Hoàng Mai. Gần chợ, trường học, cách mặt phố chỉ vài bước chân. Ngõ thông tứ phía, giao thông cực..
Giá: 13 tỷ
Diện tích: 60 m²
Ngày đăng: 19/5/2025
Bán nhà ngõ 135 phố Bồ Đề 60m, thang máy, ô tô vào nhà. +Nhà mới đầy đủ công năng, tiện ích sung quanh, sách vali và ở,... +Vị trí đẹp Bồ Đề..
Giá: 16.5 tỷ
Diện tích: 60 m²
Ngày đăng: 19/5/2025
ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Thôn Lộc Hà, Xã Mai Lâm, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội Diện tích: nhỏ xinh 48, 9m2, mặt tiền 4m Giá bán: 106tr/m2..
Giá: 5.183 tỷ
Diện tích: 49 m²
Ngày đăng: 19/5/2025
Bán nhà phố Trạm, Long Biên – 6 tầng, thang máy, 39 tỷ Nhà mặt phố, phù hợp kinh doanh 103m², 6 tầng có thang máy Tầng 1 để được 4 xe ô tô, bếp, không gian..
Giá: 39 tỷ
Diện tích: 103 m²
Ngày đăng: 19/5/2025
Giá: 25.5 tỷ
Diện tích: 120 m²
Ngày đăng: 19/5/2025
Cần bán căn liền kề 96m2 giá 16,3 tỷ Vinhomes Đan Phượng diện tích 360m xây thô hoàn thiện mặt ngoài mặt tiền 8m thanh toán sớm. lh: 0967352555
Giá: 16.3 tỷ
Diện tích: 96 m²
Địa điểm: Đan Phượng, Hà Nội
Ngày đăng: 19/5/2025
+ Bán nhà phố Định Công Thượng, quận Hoàng Mai. Nhà nằm trong ngõ rộng, thoáng, vài bước ra mặt phố. + Nhà gần chợ, trường học, bệnh viện, tiện ích nhiều vô số..
Giá: 8 tỷ
Diện tích: 41 m²
Ngày đăng: 19/5/2025
+ Diện tích: 68m2 + Vị trí đắc địa, mặt đường Vạn Xuân (Ql 32) gần công an Hoài Đức, mặt sau là khu thể thao Huyện Hoài Đức, hai mặt phố đều là đường vỉa hè..
Giá: 17200 triệu/ m²
Diện tích: 68 m²
Ngày đăng: 19/5/2025