Bán nhà 2 tầng mặt tiền Hồng Bàng - Tp Nha Trang Diện Tích: 147. 9m2 ngang 5. 28m Hướng: Tây Nam Pháp Lý: sổ đỏ hoàn công Nhà 2 tầng 1 mặt bằng đang..
Giá: 24 tỷ
Diện tích: 147.9 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 10/11/2024
Giá: 24 tỷ
Diện tích: 147.9 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 10/11/2024
Bán Nhà mặt tiền đường Lý Tự Trọng TP NHA TRANG. - Vị trí đắc địa 3p ra Biển, đường rộng 20m - Cạnh đường Quang Trung - DT: 92, 6m2 ngang 5, 3m. - Sổ hồng chính..
Giá: 23.5 tỷ
Diện tích: 92.6 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 10/11/2024
Bán nhà mặt tiền đường Hồng Bàng, Tp Nha Trang - Nhà 3 tầng mặt tiền kinh doanh • Diện tích 68m² ngang 4, 8m - Sổ hồng chính chủ • Giá bán 12, 5 Tỷ (180 tr/m²)..
Giá: 12.5 tỷ
Diện tích: 68 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 10/11/2024
Bán Nhà 3 tầng mặt tiền đường Trịnh Phong Nha Trang Diện tích 91m2 ngang 3. 7m gồm 03pn, 04wc. - Diện tích công nhận 81m2 - Sổ hồng hoàn công 2024. Nhà mới..
Giá: 13.8 tỷ
Diện tích: 91 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 10/11/2024
Bán nhà đẹp 5 tầng có thang máy mặt tiền đường Mê Linh Nha Trang - Vị trí gần chợ xóm mới, cách biển chỉ tầm 1, 5 km. - Diện tích: 45, 5m² - Ngang: 6, 7m - DTSD:..
Giá: 12.5 tỷ
Diện tích: 45.5 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 10/11/2024
Đất mặt tiền Phạm Văn Đồng ngay bến du thuyền, tp. Nha Trang Diện tích: 85 m2 (ngang 4, 5 m) Đường hiện trạng 20m, view trực diện biển, tập trung nhiều dịch vụ..
Giá: 102 triệu/ m²
Diện tích: 85 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 10/11/2024
Mặt Tiền Đường Âu Cơ, Phước Tân, Nha Trang Diện tích: 64m Ngang: 4m Hướng Bắc Nhà 4 tầng có 3 phòng ngủ, 4WC, 1 phòng khách, 1 phòng để xe ô tô, 1 phòng..
Giá: 7.5 tỷ
Diện tích: 64 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 10/11/2024
BÁN GẤP CĂN GÓC VIEW ĐÔNG NAM TOÀ OC2A MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀU, GIÁ CHỈ 2 TỶ 590 - Vị trí: toà Mường Thanh Viễn Triều, số 3-5 Phạm Văn Đồng, Nha T..
Giá: 2.59 tỷ
Diện tích: 60 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 10/11/2024
Bán Nhà Mặt tiền đường Hùng Vương - Phố Tây - Tp Nha Trang - Giá tốt 330tr - 93 Tỷ - Diện tích 283m2 ngang 12m - Vị trí đẹp - 3p ra Biển Liên hệ: 0906704785..
Giá: 330 triệu/ m²
Diện tích: 283 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 9/11/2024
Bán Nhà Lô góc 2 mặt tiền Ngô Gia Tự, Tp Nha Trang - Nhà 3 tầng căn góc 2 mặt tiền vị trí đắc địa. - Diện tích công nhận 71m2 ôm góc 16m - Diện tích đất thự..
Giá: 20 tỷ
Diện tích: 88 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 9/11/2024