[ Hơn 5ha Cam Lâm, sau trường Hồng Bàng - 600tr/ha] -------- ✓ Hiện trạng ® Xe máy đi vào đất hơn 500m (cải tạo thì bán tải 2 cầu đi ok) ® Đất triền dốc, lên..
Giá: 3.24 tỷ
Diện tích: 54000 m²
Ngày đăng: 20/11/2023
Dự án: Cam Ranh Bay hotel & resort
Giá: 3.24 tỷ
Diện tích: 54000 m²
Ngày đăng: 20/11/2023
Dự án: Cam Ranh Bay hotel & resort
Lô Góc Vị Trí Kinh Doanh — Đường lớn Võ Văn Kiệt, Nha Trang rộng 40m giá chỉ 4, 19 Tỷ — DT 106, 5m2 Ngay Trục Chính Đường lớn Kinh doanh — Khu Đô Thị An Bình..
Giá: 4.19 tỷ
Diện tích: 106 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 20/11/2023
Dự án: Khu đô thị An Bình Tân
CĂN HỘ ĐÁNG SỞ HỮU NHẤT NHA TRANG - HUD BUILDING. Bán căn hộ chung cư HUD BUILDING -4 Nguyễn Thiện Thuật Nha Trang. Căn hộ đẹp Nha Trang, ...
Giá: 2.3 tỷ
Diện tích: 60 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 20/11/2023
Dự án: AB Central Square
Bán lô đất dân mặt tiền đường số 4 (Thích Quảng Đức) (đoạn Hà Quàng 1) Giá rẻ chỉ 20 tỷ ————- - Tổng DT trên sổ là 191m2 ngang 13m (Diện tích thực 216m) -..
Giá: 20 tỷ
Diện tích: 191 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 19/11/2023
Dự án: AB Central Square
Bán lô đất siêu vip mặt tiền đường 23 /10 Nha Trang, sát Lotte Mart giá 100 tr/m2 -Dt: 1286, 8 m2 ngang 15m. Trong đó: - đất đô thị: 118, 4 m2 - đất thương m..
Giá: 128.68 tỷ
Diện tích: 1286 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 19/11/2023
Dự án: AB Central Square
Giảm mạnh bán nhanh căn nhà 4 tầng 2 mặt tiền đường Dã Tượng - Nha Trang chỉ còn 9, 5 tỷ Chủ đi nước ngoài định cư cần bán nhanh căn nhà phố 4 tần..
Giá: 9.5 tỷ
Diện tích: 65 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 19/11/2023
Dự án: AB Central Square
Mang lại cho bạn cơ hội đầu tư đầy tiềm năng tại thành phố biển Nha Trang. Chuyển nhượng mảnh đất đường Vũ Lăng (A3 VCN Phước Hải) – Gần đường Phong Châu Nh..
Giá: 3 triệu
Diện tích:
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 18/11/2023
Dự án: AB Central Square
Hạ giá -Bán gấp nhà đường Hoàng Cầm (A2), KDT Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang giá rẻ chỉ 8, 5 tỷ full nội thất - Vị trí đẹp đoạn giao với đường A1, khu phố sầm uấ..
Giá: 8.5 tỷ
Diện tích: 102 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 17/11/2023
Dự án: Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung
Bán nhanh lô góc đường số 13 khu đô thị Hà Quang 2 đối diện trung tâm thương mại giá chỉ 67tr/m2 —— - Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường số 13 và 4A, cạnh ngã tư đư..
Giá: 11.8 tỷ
Diện tích: 176 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 17/11/2023
Chính chủ cần bán căn liền kề mặt biển tại dự án KN Paradise Cam Ranh, DT 108m2, view công viên Chính chủ cần bán căn liền kề khu dự án KN Paradise Bãi Dài, Ca..
Giá: 4.2 tỷ
Diện tích: 108 m²
Ngày đăng: 17/11/2023
Dự án: Cam Ranh City Gate