Bán 10. 5ha đất mặt tiền giáp quốc 1A Bắc Nam, 30m mặt tiền là hướng Tây Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa. Liên hệ 0903524248 Mrs. Hà - Diện tích 10. 5ha đ..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 105758 m²
Ngày đăng: 19/12/2022
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 105758 m²
Ngày đăng: 19/12/2022
Phước hoà - yT& T Bán nhà đẹp tâm huyết mặt tiền kinh doanh khu bàn cờ giá rẻ - Vị trí: trung tâm thành phố, đường rộng 8m xung quanh kinh doanh tấp nập. N..
Giá: 5.9 tỷ
Diện tích: 39 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 19/12/2022
Bán đất Ba Làng, sau lưng Cafe Lan Chi, Phạm Văn Đồng, cách biển 50m tại Nha TrangDiện tích: 72. 6 m2 Giá bán: 98 triệu/m2 Chính chủ cần bán lô đất nở hậu sau l..
Giá: 7.1 tỷ
Diện tích: 72 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 19/12/2022
Bán Nhà Trung Tâm Thành Phố Nha Trang (3 căn liền kề) - Mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật Diện tích: 95, 5m2 -Gồm 1trệt 3 lầu 7pn dạng căn hộ full nội thất Cách biển c..
Giá: 21.25 tỷ
Diện tích: 93 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 18/12/2022
Bán đất tặng nhà 2 mặt tiền TTTP Nha Trang DT: 265, 5 m2 đường hiện 5m QH 10m Cách biển chỉ 150m, nằm sau lưng khách sạn 4 sao Phía Bắc Nha Trang đang phát triền..
Giá: 22.5 tỷ
Diện tích: 265 m²
Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Ngày đăng: 18/12/2022
Bán siêu phẩm 2 mặt tiền tại thôn Phong Áp, xã Ninh Bình, Ninh Hoà Diện tích 266m2 bề ngang 6x44 Nằm trong khu dân cư đông đúc chỉ cách trung tâm thị xã Ninh..
Giá: 1.7 tỷ
Diện tích: 266 m²
Ngày đăng: 18/12/2022
Bán đất Ninh Thọ - Ninh Hoà Diện Tích lô: 164, 3m (60m thổ cư) đường bê tông rộng rãi, ô tô chạy vivu Nằm ngay khu dân cư đông đúc, đây cũng chính là cơ hộ..
Giá: 1.3 tỷ
Diện tích: 396 m²
Ngày đăng: 18/12/2022
Cần Bán Lô Đất Mặt tiền đường DT8 Ninh Tân Ninh Hoà diện tích: TC: 1690. 2m2 Sổ 1: 792. 1m2 Sổ2: 848. 1m2 mặt tiền rộng 10m nở hậu Nằm ngay mặt tiền đường DT8 Nằm..
Giá: 3.5 tỷ
Diện tích: 1690 m²
Ngày đăng: 18/12/2022
Siêu Phẩm Cần Bán Lô Đất Mặt tiền đường QH 16m kết nối DT8 QH 42m view hồ Suối Trầu diện tích: 404, 7m2 bề ngang 13m dài 31m Nằm ngay mặt tiền đường QH 16m k..
Giá: 1.23 tỷ
Diện tích: 404 m²
Ngày đăng: 18/12/2022
Dự án: Vân Phong Bay
Bán đất Ninh An - Ninh Hoà mặt tiền QL1A mặt tiền đường QL1A cách các tiện ích như trạm y tế, chợ, uỷ ban, trường học trong chỉ vài phút di chuyển Khu..