Mô tả: Vị trí vàng trung tâm Phú Nhuận . Căn nhà nằm trên đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Quận Phú Nhuận, ngay khu chợ trung tâm sầm uất, phù hợp mở cửa hà..
Giá: 9.7 tỷ
Diện tích: 43 m²
Địa điểm: Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/10/2025
Giá: 9.7 tỷ
Diện tích: 43 m²
Địa điểm: Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/10/2025
Nhà 3 tầng hẻm thông Dương Đình Hội ngang 4. 5m, công nhận 75m giá chỉ nhỉnh 5 tỷ. Vị trí trung tâm Phước Long B, quận 9 cũ cách mặt tiền đường Dương Đình Hội..
Giá: 5.1 tỷ
Diện tích: 75 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/10/2025
Giá: 5.1 tỷ
Diện tích: 75 m²
Địa điểm: Quận 9, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/10/2025
Bán nhà đẹp 1 trệt 2 lầu sân thượng Đường Số 3 P. HBP TP Thủ Đức - Diện tích: 4, 5x 21m (trong đó xây nhà 4, 5X 18) - 4 phòng ngủ, 4 WC - Hẻm 6 mét - Hướng Tây Bắ..
Giá: 11.5 tỷ
Diện tích: 94 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/10/2025
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN - P. TÂN THỚI NHẤT, QUẬN 12GẦN CẦU THAM LƯƠNG Diện tích 6,5mx30m nở hậu 13mSổ hồng riêng, công nhận 207m2Giá 25 tỷ
Giá: 25 tỷ
Diện tích: 207 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/10/2025
Bạn đang tìm kiếm một căn nhà mặt tiền tại Quận 12 với vị trí đẹp và mức giá hợp lý? Đây chính là cơ hội tuyệt vời dành cho bạn! Nhà tọa lạc ngay mặt tiền đ..
Giá: 15 tỷ
Diện tích: 125 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/10/2025
" Bán Lô Đất Biệt Thự Khu Điện Ảnh Ven Sông, Sổ Hồng Riêng, Gần Gigamall Phạm Văn Đồng, Giá chỉ 120 triệu/m² - THƯƠNG LƯỢNG! " - Thông tin cơ bản - Vị trí: Đường..
Giá: 14.5 tỷ
Diện tích: 120 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/10/2025
Bán nhà SHR PHẠM VĂN HAI, 3 tầng, 2PN nhỉnh 2 tỷ. Ngang 3x4m, gần UBND, chợ PHẠM VĂN HAI, trường Bình Giã. Sát bên Lê Văn Sỹ, Trường Sa, Hoàng Sa, thu..
Giá: 2400 triệu
Diện tích: 12 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/10/2025
THANH LÝ GẤP NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU NHÀ Ở XÃ HỘI - GẦN CẦU CHỢ ĐỆM BÌNH CHÁNH TPHCM. Diện tích: 5x12m2 sổ hồng riêng - có hỗ trợ trả góp k..
Giá: 695 triệu
Diện tích: 60 m²
Địa điểm: Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/10/2025
BÁN NHÀ MẶT TIỀN - DIỆN TÍCH 538m2 FULL THỔ – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 150TR/THÁNG Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, TP. HCM. Diện tích: 538m², 6m/12, 9m x 60m. Giá..
Giá: 17 tỷ
Diện tích: 538 m²
Địa điểm: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 17/10/2025