Bá/n Dinh Thự 2 Mặt Tiền Khu Thảo Điền Quận 2. - Diện tích: 35m x 50m - Công nhận 1625m2 - Kết Cấu: 1 Hầm 2 Tầng. - Thiết kế: 8 Phòng ngủ, 10 phòng Wc - Nội Thấ..
Giá: 500 tỷ
Diện tích: 1625 m²
Địa điểm: Quận 2, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 13/10/2025
Giá: 500 tỷ
Diện tích: 1625 m²
Địa điểm: Quận 2, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 13/10/2025
Hàng Hiếm Cặp Đất HXH Đường Số 3, P. BHH Giáp Ranh Tân Phú Gần khu vực Trường ĐH Công Thương, thuận tiện xây CHDV - Diện tích: 9m x 18, 5m ~ 165m2. Gồm 2 sổ,..
Giá: 9980 triệu
Diện tích: 165 m²
Địa điểm: Bình Tân, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 13/10/2025
GẤP - MÌNH CẦN SANG LẠI CĂN TIN TRƯỜNG Ở THỦ ĐỨC * Địa chỉ: căn tin trường ở Thủ Đức, TP. HCM * Mô tả: - Căn tin mới set up hoàn thiện, vừa đi vào hoạt động đư..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 1 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 13/10/2025
- ĐẤT HIỆP BÌNH CHÁNH - Giá: 18. 8 tỷ - chỉ 80 triệu/m (thương lượng) —————— Bán Lô Đất Biệt Thự Mặt Tiền Đường Số 5 - Khu Dân Cư Bình Dân - Hiệp Bình Ch..
Giá: 18.8 tỷ
Diện tích: 236 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 13/10/2025
PHÚ NHUẬN HỒ VĂN HUÊ - HẺM HƠI VÔ NHÀ - 5 TẦNG - KHU VIP CÁN BỘ - DÂN TRÍ & AN NINH - TẶNG FULL NỘI THẤT - DÒNG TIỀN 30TR/TH Hồ Văn Huê, P. Đức Nhuận..
Giá: 19.9 tỷ
Diện tích: 98 m²
Địa điểm: Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 13/10/2025
Chủ gấp bán giảm chào bán nhanh cho khách thiện chí Vị trí cắt ngang trục đường TX25 đang mở rộng 40m Nhà mới dọn vào ở ngay vừa ở vừa mở văn phòng công ty h..
Giá: 7.65 tỷ
Diện tích: 65 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 13/10/2025
BÁN NHÀ PHỐ VIEW SÔNG SÀI GÒN - GẦN VẠN PHÚC CITY – QUỐC LỘ 13, HIỆP BÌNH PHƯỚC TP THỦ ĐỨC - 44 căn – ĐÃ BÁN 17 CĂN – Cơ hội sở hữu nhà phố ven sông giữa lò..
Giá: 8.05 tỷ
Diện tích: 52 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 13/10/2025
GIÁ TỐT NHẤT khu vực – SỞ HỮU NGAY căn hộ Lavida Plus Q7 - Vị trí VÀNG mặt tiền Nguyễn Văn Linh, di chuyển thuận tiện - Diện tích 74m2, thiết kế 2 phòng ngủ..
Giá: 4.9 tỷ
Diện tích: 74 m²
Địa điểm: Quận 7, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 13/10/2025
Dự án: Lavida Plus
Siêu phẩm nhà mới hoàn toàn tại khu vực Dương Bá Trạc – Quận 8, vị trí cực hiếm, kết nối nhanh các quận trung tâm chỉ vài phút di chuyển! Diệ..
Giá: 6.4 tỷ
Diện tích: 44 m²
Địa điểm: Quận 8, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 13/10/2025
Căn nhà giáp mặt tiền Tạ Quang Bửu – vị trí siêu hiếm, chỉ vài bước ra mặt đường lớn, kết nối nhanh đến trung tâm Quận 1 và các khu sầm uất của thàn..
Giá: 6.7 tỷ
Diện tích: 34 m²
Địa điểm: Quận 8, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 13/10/2025