Mt nguyễn Lương Bằng kdc phú xuân _ nhà bè, vị trí đắc địa trục chính huyết mạch Quận 7 đi Cần Giờ, nền biệt thự đơn lập 12x24m, giá chỉ 55tr/m2. lh 0902 84 3..
Giá: 15.84 tỷ
Diện tích: 288 m²
Địa điểm: Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 19/9/2025
Giá: 15.84 tỷ
Diện tích: 288 m²
Địa điểm: Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 19/9/2025
Chính Chủ Bán nhà HXH Lê Thị Bạch Cát, Phường 11, Quận 11 - DT: 4. 15 x 20m, DTCN 80 m2 - Kết Cấu: 3 lầu, 3PN, 4WC - Pháp lý: Sổ Hồng, Sang tên ngay - Giá bán..
Giá: 11.5 tỷ
Diện tích: 80 m²
Địa điểm: Quận 11, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 19/9/2025
Bán Đất Tặng Nhà Mặt Tiền Đường B Khu Dân Cư Bình Dân - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Mặt tiền kinh doanh sầm uất, có 4 kiot - Đang cho thuê 50 triệu/t..
Giá: 23 tỷ
Diện tích: 208 m²
Địa điểm: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 19/9/2025
Giá: 11.5 tỷ
Diện tích: 80 m²
Địa điểm: Quận 11, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 19/9/2025
Giá: 11.5 tỷ
Diện tích: 80 m²
Địa điểm: Quận 11, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 19/9/2025
Chính Chủ Bán nhà HXH Trần Phú, Phường 8, Quận 5. - DT: 5. 8 x 20m, DTCN 98 m2 - Kết Cấu: 3 lầu, 6PN, 3WC - Pháp lý: Sổ Hồng, Sang tên ngay - Giá bán: 40..
Giá: 40 tỷ
Diện tích: 98 m²
Địa điểm: Quận 5, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 19/9/2025
Bán nhà hẻm 254 Âu Cơ, phường 9, quận Tân Bình (nay là phường Tân Hòa) - DT: 8m x 26m, nở hậu tài lộc 14m, CN 226m, phong thủy đón tài lộc.. -..
Giá: 17.9 tỷ
Diện tích: 226 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh