- Kết cấu: Nhà cấp 4 còn mới vào ở ngay, sân để xe rộng rãi - Nhà lô góc thoáng mát, hẻm sạch sẽ - Hẻm ba gác - Gần mặt tiền, gần chợ - ĐI GV 5ph, thuận tiện..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/12/2024
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/12/2024
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/12/2024
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/12/2024
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/12/2024
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/12/2024
Bán Nhà 5 tầng (4x17) Hẻm Thông 6m Trần Thị Năm, Tân Chánh Hiệp, Q12 Giá rẻ 6. 65 tỷ DT: (4m x 17m), SHR công nhận đủ, chuẩn pháp lý. Nhà 1 Trệt 1 L..
Giá: 6.65 tỷ
Diện tích: 68 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/12/2024
Bán Đất (5x30) Đường 10m Dương Thị Mười, Tân Thới Hiệp, Quận 12 giá rẻ 5. 5 tỷ Diện tích: (5mx30m). SHR Công nhận: 115m², full thổ cư. Vị trí đẹp, ng..
Giá: 5.5 tỷ
Diện tích: 150 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/12/2024
Nhà 3 tầng (4.5x25) Mặt Tiền Chợ HL80B, Hiệp Thành, Quận 12 giá rẻ 10 tỷ Diện Tích: (4.5m x 25m), sổ hồng riêng đã hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh. ...
Giá: 10 tỷ
Diện tích: 113 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/12/2024
Bán tòa văn phòng 1 hầm 4 lầu tại Mặt Tiền Lê Thị Riêng, Thới An, Q12 Giá: 16, 5 tỷ (kế vách UBND Quận 12) Diện Tích: (5. 5m x 25m), CN138 m². Có vỉa..
Giá: 16.5 tỷ
Diện tích: 138 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/12/2024
MẶT TIỀN LÊ THỊ RIÊNG = GIÁ HẺM Lô đất siêu VIP (8. 6x55) Mặt Tiền Lê Thị Riêng, Thới An, Quận 12 Chỉ 55 triệu/m² DT: (8. 6m x 55m), nở hậu 12m, Cô..
Giá: 27 tỷ
Diện tích: 489 m²
Địa điểm: Quận 12, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 3/12/2024