Diện tích 12x21 vuông vức không tì vết. Công nhận đủ 256m2. Đang cho ngân hàng thuê 210tr/tháng. Còn 5 năm 9 tháng. 2 năm tăng 10%. Giá 112 tỷ đơn giá 435tr/m2..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Quận 5, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 12/11/2022
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Quận 5, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 12/11/2022
+ MT Tân Cảng, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành Phố Hồ Chí Minh + Diện tích: 14 x 32m. cn: 480m2 + Kết cấu: Trệt, 6 lầu, tổng diện tích sử dụng 2300m2 + Tòa..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 12/11/2022
Bán Nhà MT Nguyễn Xí, P26, Bình Thạnh. DT: 6. 15m x 49m. vào mét 12 Nở hậu: 14, 95m DTCN: 240, 6m2. DTKV sử dụng: 438m2 Kết cấu: C4 tiện xây mới Hầm 7 Tầng c..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 12/11/2022
Siêu MT Nguyễn Thị Thập, Q7 Vị trí cực kỳ sầm uất. giá 180tr/m2 DT: 9x53m công nhận đủ 422, 55 m2 Kết cấu: đất, có GPXD Hầm 8 Tầng cao Giá bán: 80 tỷ TL cho khác..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Quận 7, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 12/11/2022
Bán Nhà MT đông du, bến nghé, quận 1. Dt: 4, 85x8, 5m. Hiện trạng: trệt 3 lầu sân thượng. Giá thuê: 6. 000$ Giá bán: 60 tỷ + Để đỡ mất thời gian của anh chị và c..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Quận 1, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 12/11/2022
góc 2 mặt tiền Kỳ Đồng (20x10m) hẻm hông 10m thoáng Sản phẩm khan hiếm ngang 20m nằm trung tâm Quận 3. Diện tích: 20x10m vuông vức. công nhậ..
Giá: Thỏa thuận
Diện tích:
Địa điểm: Quận 3, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 12/11/2022
120 M2 - SÂN NHÀ CHỨA ĐƯỢC 2 Ô TÔ- HẺM NHỰA XE TẢI VÀO THOẢI MÁI - NHÀ NGANG 6M NỞ HẬU- CHỈ NHỈNH 6 TỶ. Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấ..
Giá: 6.5 tỷ
Diện tích: 120 m²
Địa điểm: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 12/11/2022
Toà nhà tốt mặt tiền đường 2 chiều xe chạy Q1 sắp giao dịch ---------- - Diện Tích: 6, 5m x 23m - CN: 136. 1m2 - Kết Cấu: Hầm + 6Tầng - DTS: ~900m2 - Với thiết..