NHÀ CẦN BÁN - Địa chỉ; Hẻm Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình - Vị trí đẹp, hẻm xe tăng, đối diện công viên, kinh doanh sầm uất - Gần trường, chợ, … tiện..
Giá: 6450 triệu
Diện tích: 48 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/5/2026
Giá: 6450 triệu
Diện tích: 48 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/5/2026
GIẢM CHÀO 1, 7 TỶ - KHU VÍP SÂN BAY HIẾM NHÀ BÁN -- XE HƠI NGỦ NHÀ -- 3 LẦU BTCT KIÊN CỐ -- NGANG LỚN 4. 4M NỞ HẬU CỰC KÌ RỘNG RÃI -- BÊN HÔNG NHÀ CÓ LỐI SỬ DỤNG..
Giá: 12 tỷ
Diện tích: 73 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/5/2026
HẺM XE HƠI NHỎ - DÂN TRÍ HIỀN HOÀ - GẦN ĐƯỜNG - GIÁ ĐẦU ĐẦU TƯ. Bán nhà HXH VF3, Ba Vân, P14, Tân Bình cũ (Phường Tân Bình mới). 102m2, 2 tầng, ngang 6m Diện..
Giá: 8.7 tỷ
Diện tích: 102 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/5/2026
Bán CHDV HXH Thăng Long, P. Tân Sơn Nhất, TPHCM, 42m2, 6 tầng, ngang 5. 3m. Thu gần 40tr/tháng + Diện tích: 5, 3m x 8m. Công nhận 42m2, + Hẻm 8m, căn hộ dịch vụ,..
Giá: 9.9 tỷ
Diện tích: 42 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/5/2026
Bán nhà HXH Phạm Văn Hai, P5, Tân Bình, 59m2, 2 tầng, chỉ 6. x tỷ + Dt: 4. 8m x 12. 3m, công nhận 59m2 + Nhà HXH đỗ cổng, thông Hoàng Sa. + Cách mặt tiền 70m, 50..
Giá: 6.99 tỷ
Diện tích: 59 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/5/2026
Bán nhà HXH Lê Văn Sỹ, PN – DT: .* – lầu – ty- Gia chủ muốn bán gấp căn nhà ở lâu đời HXH ở Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận để tất toán nợ ngân hàng - DT: .* – DTCN: m- HXH an ninh – ngay sau căn...
Giá: 15.5 tỷ
Diện tích: 110 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/5/2026
Sau n lần hạ chào, giá mới 49. 5 tỷ, chỉ nhỉnh 123tr/m2 Bán nhà HXH thông. Kinh doanh, Thiên Phước, P9, Tân Bình, 400m2, 4 tầng, ngang 16m, chỉ 49, 5 tỷ + Dt: 16..
Giá: 49.5 tỷ
Diện tích: 400 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/5/2026
Xe ngủ trong nhà Nguyễn Hồng Đào, P14, Tân Bình, 66m2, 5 tầng, cực đẹp + Dt: 4m x 16, 5m + Kết cấu: 5 tầng BTCT, gồm PK, bếp, tổng 6PN, 6WC (có thể thiết kế thêm..
Giá: 12.3 tỷ
Diện tích: 66 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/5/2026
Dự án: ACBR Office Building
Hạ chào 400tr, giá mới 15. 5 tỷ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA HIẾM NHÀ BÁN- NGAY KHU SÂN BAY P. 4 TÂN BÌNH- 90M2- CÓ HẦM ĐỂ ÔTÔ - 5 TẦNG- FULL NỘI THẤT SỊN- GIÁ CHỈ 15. x..
Giá: 15.5 tỷ
Diện tích: 91 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/5/2026
CÁCH MẠNG THÁNG TÁM - SÁT VÁCH QUẬN 3- GIÁP RANH QUẬN 10, THIÊN ĐƯỜNG KINH DOANH ĂN UỐNG. Bán nhà HXH kinh doanh CMT8, P5 Tân Bình, 64m2, 3 tầng, giá r..
Giá: 10.99 tỷ
Diện tích: 64 m²
Địa điểm: Tân Bình, Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 21/5/2026